காணாமல் போன மூன்று நாட்களுக்குப் பிறகு தோட்டத் தொழிலாளி உயிருடன் மீட்கப்பட்டார்

மிரி: பெலகா மாவட்டத்தில் ஒரு பெரிய பனைத் தோட்டத்தில் காணாமல் போன தோட்டத் தொழிலாளி மூன்று நாட்கள் தேடுதல் மற்றும் மீட்பு (எஸ்ஏஆர்)  நடவடிக்கைகளுக்குப் பிறகு உயிருடன் காணப்பட்டார். செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூலை 7) இரவு 36 வயதான தொழிலாளி காணாமல் போனதை அடுத்து, சரவாக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை மத்திய சரவாக் தொலைதூர மாவட்டத்தில் உள்ள மரோங் தோட்டத்தில் எஸ்.ஏ.ஆர். உதவியை நாடியது.

SAR குழுக்கள் அதன் பின்னர் பரந்த தோட்டத்தின் 30 தொகுதிகளைத் தேடினாலும் அவரைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. இறுதியாக அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 10) தாமதமாக ஒரு மரத்தின் கீழ் பலவீனமான நிலையில் காணப்பட்டார். அதன் சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளில், SAR குழுக்கள் தொழிலாளியை நகர்த்த முடியவில்லை என்று திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. அவர் ஒரு ஸ்ட்ரெச்சரில் மேற்கொள்ளப்பட்டார், பின்னர் அவர் பொலிஸ் மற்றும் எஸ்டேட் நிர்வாகத்திடம் ஒப்படைக்கப்பட்டார்.

செவ்வாய்க்கிழமை இரவு அவர் காணாமல் போனபோது அவர் தோட்டத் தொழிலில் இருந்ததாக முதற்கட்ட தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. அவரது வாகனம் உடைந்த பின்னர் அவர் தொலைந்து போனதாகவும், அவர் உதவி தேடி அலைந்து திரிந்ததாகவும் தொழிலாளர்கள் தெரிவித்தனர். அவரது சகாக்கள் ஒரு தேடலை மேற்கொண்டனர், ஆனால் அவரைக் கண்டுபிடிக்க முடியாதபோது பெலகா பொலிஸை உதவிக்காக அழைத்தனர். பின்னர் எஸ்.ஏ.ஆர் நடவடிக்கைக்காக பெலகா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திடம் போலீசார் உதவி கோரினர். கிராமப்புற சரவாக் தோட்டங்கள் 60,000 ஹெக்டேர் அளவிலான நிலப்பரப்பை உள்ளடக்கியது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here