170,000 ஆயிரம் வெள்ளி மதிப்பிலான போதைபொருள் பறிமுதல்

கோலாலம்பூர்: இங்குள்ள  தாமான்  டேசாவில் உள்ள ஒரு காண்டோமினியத்தில் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 10) நடந்த சோதனையைத் தொடர்ந்து மொத்தம் RM170,295 மதிப்புள்ள போதைப் பொருள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. மாலை 4.30 மணியளவில் நடத்தப்பட்ட சோதனையின்போது போதைப்பொருள் கடத்தல் தொடர்பாக 30 வயதுடைய உள்ளூர் ஆணும், 17 வயது வெளிநாட்டு பெண்ணும் கைது செய்யப்பட்டனர். 21.4 கிராம் மெத்தாம்பேட்டமைன்கள், 33.7 கிராம் கெட்டமைன் மற்றும் 1.6 கிலோ எம்.டி.எம்.ஏ. ஆகியவை கைப்பற்றப்பட்டன.

ஆரம்ப விசாரணையில், அந்த நபர் ஆறு மாதங்களாக யூனிட்டை வாடகைக்கு எடுத்து வருவதாகவும், ஒரு மாதத்திற்கு  2,300 வெள்ளி வாடகைக்கு செலுத்துவதாகவும் தெரியவந்துள்ளது. சந்தேக நபர் மருந்துகளை காபி பவுடரில் கலந்து மீண்டும் பேக்கேஜ் செய்வார். ஒவ்வொரு பாக்கெட்டும் தமன் டேசாவில் உள்ள வாடிக்கையாளர்களுக்கு RM150க்கு விற்கப்படும்  என்று ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 12) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார். சந்தேக நபர் தனது போதைப்பொருள் விநியோகத்தை உள்ளூர் வியாபாரிகளிடமிருந்து பெற்றார். அவர்களின் மருந்து வலையமைப்பைக் கண்டறிய நாங்கள் மேலும் விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

உள்ளூர் சந்தேக நபர் மெத்தாம்பேட்டமைனுக்கு உட்கொண்டிருந்தது நிரூபணமாகி இருக்கிறது. சந்தேக நபர்கள் இருவருக்கும் முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் இல்லை. அவர்கள் வியாழக்கிழமை (ஜூலை 16) வரை தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று ஏசிபி ஜைல்ருல்னிசாம் தெரிவித்தார். கடுமையான நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்படும் என்பதால் போதைப்பொருள் தொடர்பான நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட வேண்டாம் என்று அவர் மக்களுக்கு நினைவுபடுத்தினார். எந்தவொரு குற்றச் செயல்களையும் பற்றிய தகவல்கள் அறிந்தால் 03-2297 9222 என்ற எண்ணில் உள்ள ப்ரிக்ஃபீல்ட்ஸ் போலீஸ் தலைமையகத்தையோ அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தையோ தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here