சுகு பவித்ராவின் அனைத்து வீடியோக்களும் நீக்கப்பட்டன

பெட்டாலிங் ஜெயா: சுகு பவித்ரா சேனலில் இருந்த அனைத்து வீடியோக்களும் நீக்கப்பட்டன. யூடியூப் சேனலில், 786,000 சந்தாதாரர்களுடன், கணவன்-மனைவி குழு எம். சுகு மற்றும் எஸ்.பவித்ரா ஆகியோரின் சமையல் வழிகாட்டிகள் மற்றும் சமையல் குறிப்புகள் இடம்பெற்றன. நீக்கப்பட்ட உள்ளடக்கத்திற்கு பதிலாக ஒரு அறிவிப்பு இருந்தது: “இந்த சேனலில் எந்த உள்ளடக்கமும் இல்லை”.

பவித்ரா, 28, மற்றும் அவரது கணவர் சுகு, 29  மக்கள் நடமாட்டக் கட்டுப்பாட்டு காலத்தில் சேனலில் அவர் சமைக்கும் வீடியோக்களை சேனலில் பதிவேற்றி யூடியூப் சேனலில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தினர். சில மாதங்களுக்குள் இந்த ஜோடி நூறாயிரக்கணக்கான சந்தாதாரர்களான பெற்றது. மேலும் ஜூலை 9 அன்று பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினையும் சந்தித்தனர்.

ஜூலை 21 அன்று பவித்ரா “ஈப்போ சிட்டி ஐகான்” என்ற பட்டத்தைப் பெற்றார், இது ஈப்போவில் பிறந்த நபர்களுக்கு அவர்களின் வெற்றிக்காக வழங்கப்படுகிறது. இருப்பினும், ஜூலை 24 ம் தேதி, ராஜா பெர்மிசுரி பைனுன் மருத்துவமனை வளாகத்தின் வாகன நிறுத்துமிடத்தில் பவித்ராவை காயப்படுத்தியதாகவும், மருத்துவமனையில் அரிவாள் வைத்திருந்ததாகவும் சுகு மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அதே நாளில் அவருக்கு ஜாமீன் வழங்கிய பின்னர், பவித்ரா அவர்கள் இனி ஈப்போ சிட்டி ஐகானை விரும்பவில்லை என்றும் சாதாரணமாக வாழ விரும்புவதாகவும், அவர்களின் யூடியூப் சேனலில் கவனம் செலுத்த விரும்புவதாகவும் கூறியிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here