துப்பாக்கி சூட்டில் ஆடவர் மரணம் : மனநிலை பாதிக்கப்பட்டவரா?

கப்பாளா பத்தாஸ்: திங்கள்கிழமை (ஜூலை 27) அதிகாலை ஶ்ரீ பினாங் பட்டர்வொர்த்தின் தாமான் ஶ்ரீ மக்லோம் என்ற இடத்தில் துப்பாக்கியால் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டதாகக் கூறப்படும் 30 வயது நபர் மனதளவில் பாதிக்கப்பட்டவர் என்று நம்பப்படுகிறது. காலை 5.30 மணியளவில் இறந்தவர் தனது பெற்றோருடன் வசித்து வந்த இரட்டை மாடி  வீட்டின்  ஒரு கழிப்பறையில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக வடக்கு செபராங் பிறை ஒ.சி.பி.டி உதவி கமிஷனர் நூர்ஜெய்னி  முகமட் நூர் தெரிவித்தார்.

தனது மகன் தனது அறையில் இல்லை என்பதை உணர்ந்தபின் அவரின் தந்தை உடலைக் கண்டுபிடித்தார்  என்று அவர் திங்களன்று (ஜூலை 27) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இறந்தவரின் தாயார் கூறுகையில் 2017 ஆம் ஆண்டில் தங்கள் மகன் ஒரு முறை இந்தியாவில் சிகிச்சை பெற முயன்றதோடு  தற்கொலை செய்து கொள்வதற்கான அறிகுறி அவரிடம் இருந்ததால்  மனநல மருத்துவரிடம் பரிந்துரைக்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

ஏ.சி.பி நூர்செய்னி மேலும் கூறுகையில், இறந்தவர் தனது மருத்துவ சிகிச்சையைத் தொடரவில்லை என்றும், அந்த நபருக்கு போதைப்பொருள் தொடர்பான மூன்று முன் பதிவுகள் இருப்பதாகவும் கூறினார். பிரேத பரிசோதனையில் அந்த நபரின் தலையின் இடது பக்கத்தில் துப்பாக்கியால் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டதாகவும்  இந்த சம்பவத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட கைத்துப்பாக்கி யாருடையது என்று போலீசார் இன்னும் விசாரித்து வருகின்றனர்.

நட்பு என்பது ஒரு இலாப நோக்கற்ற அமைப்பாகும், இது தனிமையில், துன்பத்தில், விரக்தியில் அல்லது தற்கொலை எண்ணங்களைக் கொண்டவர்களுக்கு எந்த நேரத்திலும் உணர்ச்சிபூர்வமான முடிவினை எடுக்கின்றனர். உதவி தேவைப்படுபவர்கள் தங்களுக்கு அருகிலுள்ள befrienders.org.my/  நட்பு சேவையை தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here