விரைவு நெடுஞ்சாலைகளில் ஆரம்பித்தது வாகன நெரிசல்

கோலாலம்பூர் : ஹரி ராயா ஹாஜி கொண்டாட்டத்திற்கு  பின்னர் அதிகமானோர் வீடு திரும்புவதால்   இன்று  (ஆகஸ்ட் 2) காலை பல முக்கிய விரைவு  நெடுஞ்சாலைகளில் போக்குவரத்து மெதுவாக நகர்கிறது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை 10.30 மணியளவில், சாங்கட் ஜெரிங்கிலிருந்து கோலா காங்சர் (புக்கிட் பெராபிட்டில்), சுங்கை பேராக் ஆர் அன்ட் ஆர், தெரோவாங் மெனோரா மற்றும் சிம்பாங் புலாய்  முதல் கோபெங் வரை போக்குவரத்து மெதுவாக நகர்ந்ததாக ஒரு பிளஸ் மலேசியா  செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.  தெற்கே போக்குவரத்து ஓட்டம் இன்னும் கட்டுப்பாட்டில் உள்ளது மற்றும் சுமூகமாக நகர்கிறது  என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், மலேசியா நெடுஞ்சாலை ஆணையத்தின் (எல்.எல்.எம்) செய்தித் தொடர்பாளர் தொடர்பு கொண்டபோது, காரக் அதிவேக நெடுஞ்சாலையில் கெந்திங்  செம்பா ஆர் அண்ட் ஆர் முதல் டெரோவாங் கெந்திங்  செம்பா வரை, பெந்தோங்  டோல் பிளாசா மற்றும் காராக் டோல் பிளாசாவில் போக்குவரத்து மெதுவாக நகர்கிறது என்றார்.

பொது உறுப்பினர்கள் சமீபத்திய போக்குவரத்து தகவல்களை பிளஸ்லைன் கட்டணமில்லா எண் 1-800-88-0000 என்ற எண்ணிலும், www.twitter.com/plustrafik அல்லது LLM வழியாக 1-800-88-7752 மற்றும் www.twitter.com வழியாகவும் பெறலாம். / llminfotrafik. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here