முன்னாள் கால்பந்து வீரர் கிருஷ்ணசாமியின் மரணம்: நாட்டிற்கு பேரிழப்பு

ஜார்ஜ் டவுன்: முன்னாள் தேசிய கால்பந்து வீரர் வி.கிருஷ்ணசாமியின் மரணம் நாட்டிற்கு பெரும் இழப்பு என்று முன்னாள் அணி வீரர்  காலீல் ஹாஷிம் தெரிவித்துள்ளார். அவரை அணியின் மிகச்சிறந்த கால்பந்து வீரர் என்று வர்ணிக்கும் 73 வயதான காலீல் கிருஷ்ணசாமி மிகவும் உறுதியானவர் என்றும், தனது விளையாட்டு வாழ்க்கையில் இதுவரை அறிந்திருக்காத தற்காப்பு மிட்பீல்டர் என்றும் கூறினார். அவர் பேராக்கில் விளையாட்டாளராக இருந்ததால் நான் அவருடன் அதிகம் விளையாடிய அனுபவம் இல்லை. அந்த நேரத்தில் நான் பினாங்குக்காக விளையாடிக் கொண்டிருந்தேன்.

ஆனால் அதற்கு முன்னர் நாங்கள் மலேசியா சிறைச்சாலைகளை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தியபோது, ​​அவர் ‘தி மெஷின்’ என்று அழைக்கப்பட்டார்.  அவரை யாரும் வெல்ல முடியாது  என்று திங்களன்று (ஆகஸ்ட் 3) பாயா  தெர்போங்கில் நடைபெற்ற இறுதி சடங்கில் சந்தித்தபோது அவர் கூறினார். கிருஷ்ணசாமியுடன் பினாங்கு சிறைச்சாலையில் பணிபுரிந்த காலீல், சில வாரங்களுக்கு முன்பு புக்கிட் கெலுக்கோரில் முன்னாள் பயிற்சியாளர்களுடான  கால்பந்து புராணக்கதை  பேசியபோது  ஆரோக்கியமாக காணப்பட்டார்  என்றார்.

கிருஷ்ணசாமி உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருப்பதாகவும், பினாங்கு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு தேசிய தடகள நல அறக்கட்டளையிலிருந்து (யாகேப்) தனக்கு வாட்ஸ்அப் செய்தி வந்ததாக அவர் கூறினார். நீங்கள் எப்படி இருக்கிறார் என்று நான் அவரிடம் கேட்டேன்.  அதுதான் நான் அவருடன் கடைசியாக நடத்திய உரையாடல் என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், கிருஷ்ணசாமியின் மூத்த மகள் 45 வயதான கஸ்தூரி, தனது தந்தை கால்பந்தை முழு மனதுடன் நேசிப்பதாக கூறினார். நாங்கள் இன்னும் குழந்தைகளாக இருந்தபோது, ​​எங்கள் தந்தை கால்பந்தை மிகவும் நேசித்தவர் என்பதை நாங்கள் உணர்ந்தோம், அவருடைய ஆத்மாவும் ஆவேசமும் கால்பந்துதான் என்று அவர் கூறினார். மரணமடைந்த கிருஷ்ணசாமியின் வயது 72.

வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 31), அவர் பினாங்கு பொது மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார்.  ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 2) இறக்கும் வரை அவர் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்தார். பினாங்கு, பேராக் மற்றும் சிறைச்சாலைத் துறைக்காக விளையாடிய கிருஷ்ணசாமி, தனது உயரிய காலத்தில் “அயர்ன் மேன்” என்றும் அழைக்கப்பட்டார். ஏனெனில் அவர் காயத்திற்குப் பிறகும் மீண்டும் விளையாட்டில் இறங்க ஆர்வமாக இருந்தார்.

மிட்ஃபீல்டர் 1972 இல் முனிச்சில் நடந்த ஒலிம்பிக் போட்டிகளில் தேசிய கால்பந்து அணியிலும், 1974 ஆம் ஆண்டில் சியோலில் நடந்த தகுதிச் சுற்றிலும் இவரின் அணி நுழைந்தது. அவர் 1970 முதல் 1976 வரை தேசிய அணிக்காக விளையாடினார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here