பினாங்கில் இன்று ஒருவருக்கு கோவிட் -19 தொற்று

ஜார்ஜ் டவுன்: வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 7) ஒரு உறுதி செய்யப்பட்ட கோவிட் -19 சம்பவம்  கண்டறியப்பட்ட பின்னர் பினாங்கு இனி பசுமை மண்டலமாக இல்லை. இது மொத்த சம்பவ  எண்ணிக்கையை 122 ஆகக் கொண்டுவருவதாகவும், கடந்த 91 நாட்களாக பினாங்கு வைத்திருந்த பசுமை மாநிலத்தின் நிலை இன்று இல்லை என்று முதலமைச்சர் சோவ் கோன் யோவ் கூறினார்.

அனைத்து பினாங்கு மக்களும் அமைதியாக இருக்க வேண்டும், எந்தவொரு அங்கீகரிக்கப்படாத தகவலையும் பரப்பக்கூடாது என்று மாநில அரசு கேட்டுக்கொள்கிறது. இதற்கிடையில் சமூக இடைவெளி, முகக்கவசம்  அணிவது, சோப்புடன் கைகளை கழுவுதல் உள்ளிட்ட நிலையான இயக்க நடைமுறைகளுக்கு (எஸ்ஓபி) தொடர்ந்து இணங்குமாறு நாங்கள் மக்களை அறிவுறுத்துகிறோம் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். சமீபத்திய சம்பவம் கெடாவில் உள்ள சிவகங்கை கிளஸ்டருடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளதாக நம்பப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here