பெர்சத்துவில் இருந்து மற்றொரு உச்சமன்ற உறுப்பினர் பதவி விலகல்

பெட்டாலிங் ஜெயா: மற்றொரு பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசிய உச்ச மன்ற உறுப்பினர் கட்சியில் இருந்து விலகுகிறார் முன்னாள் பிரதமரும் முன்னாள் பெர்சத்து தலைவருமான துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமட்  மலாய் சார்ந்த ஒரு புதிய அரசியல் கட்சியை அமைப்பதாக அறிவித்ததிலிருந்து கட்சியை விட்டு வெளியேறிய மூன்றாவது உச்ச  மன்ற  உறுப்பினர் உல்யா அகமா ஹுசமுடின் ஆவார்.

நான் கட்சியில் இருந்து வெளியேறுவதாக அறிவித்து, தேசிய மட்டத்திலும் போகோக் சேனா பெர்சத்து பிரிவிலும் எனது அனைத்து பதவிகளையும் கைவிடுகிறேன். எனக்கு வழிகாட்டிய மற்றும் சேவை செய்ய ஒரு வாய்ப்பை வழங்கிய அனைவருக்கும் நன்றி. “பெர்சத்து அதன் அசல் போராட்டத்தை மறு மதிப்பீடு செய்து அதன் உருவாக்கத்தின் நோக்கங்களுக்கு திரும்ப முடியும் என்று நான் நம்புகிறேன்” என்று உல்யா ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 9) ஒரு செய்திக்குறிப்பில் தெரிவித்தார்.

ஜெராம் மாநில சட்டமன்ற உறுப்பினரும், கோலா சிலாங்கூர் பெர்சத்து தலைவருமான மொஹமட் ஷைட் ரோஸ்லியும் சனிக்கிழமை கட்சியில் இருந்து விலகுவதாக அறிவித்தனர். கோல சிலாங்கூரில் உள்ள 13 பெர்சத்து கிளைகளும் அதன் உறுப்பினர்கள் வெளியேறியதால் கலைக்கப்பட்டுள்ளன என்று அவர் கூறினார். “நாங்கள் புதிய கட்சியில் சேரலாம்” என்று மொஹமட் ஷைட் கூறினார்.

இன்னும் பதிவு செய்யப்படாத “சுயேச்சை கட்சி” பக்காத்தான் ஹராப்பனின் பகுதியாகவோ அல்லது பெரிகாத்தான்  நேஷனலின் பகுதியாகவோ இருக்காது என்று அவர் கூறினார். பிரதமர்  மற்றும் பெர்சத்துத் தலைவர் டான் ஸ்ரீ முஹிடீன் யாசின் மற்றும் மூன்று பேர் டாக்டர் மகாதீர் உள்ளிட்ட நான்கு பேர் தாக்கல் செய்த விண்ணப்பத்தை கோலாலம்பூர் உயர் நீதிமன்றம் நிராகரித்தை தொடர்ந்து  அடுத்து புதிய கட்சி அறிவிக்கப்பட்டது. தங்கள் கட்சி உறுப்பினர்களை ரத்து செய்வது தொடர்பாக அவர்கள் தாக்கல் செய்த வழக்கை தள்ளுபடி செய்ய முஹிடினின்  விண்ணப்பத்தை உயர் நீதிமன்றம் ஏற்றுக்கொண்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here