அர்மடா உறுப்பினர்கள் எம்ஏசிசியில் புகார் அளிக்க வேண்டும் – ஜோகூர் எம்.பி வலியுறுத்தல்

கோலாலம்பூர்: கட்சி தேர்தல் வேட்பாளர் ஒருவர் அரசாங்கத்தில் தனது நிலையைப் பயன்படுத்துவதாகக் காட்டப்படும் ஒரு வைரல் வீடியோ தொடர்பாக மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தில் (எம்ஏசிசி) அறிக்கை அளிக்குமாறு பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியா இளைஞர் (அர்மடா) உறுப்பினர்களை பி.கே.ஆர் ஜோகூர் பாரு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அக்மல் நசீர் கேட்டுக் கொண்டார்.

பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியா (பெர்சத்து) இளைஞர் பிரிவு தலைவரான வான் அஹ்மத் ஃபேஷால் வான் அஹ்மத் கமல் திறந்த லஞ்சத்தை ஒத்ததாக இருப்பதால் அர்மாடா உறுப்பினர்கள் எம்.ஏ.சி.சி யில் அறிக்கை அளிக்க வேண்டும் என்று அக்மல் கூறினார்.

அர்மடா உறுப்பினர்கள் நிச்சயம் போலீஸ் புகார் அளிக்க வேண்டும் என்றும் காரணம் இது கட்சியின் கருத்து கணிப்புக்கு உட்பட்டது என்றார்.  துணை இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சராக இருக்கும் வான் அஹ்மத் பேஷலின் வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகியுள்ளது. வாக்குகளுக்கு ஈடாக ஆதரவு கடிதங்களை வழங்குவதற்காக துணை மந்திரி பதவியை உயர்த்துவதாக அவர் உறுதியளித்ததாக அந்த வீடியோ காட்டுகிறது. மற்றொரு பிரச்சினையில், சுங்கை பூலோவில் சட்டவிரோத நடவடிக்கைகளுடன் தொடர்புடைய ஏதேனும் ஊழல் தொடர்பாக விசில் ப்ளோயர்களுக்கு சட்ட உதவி வழங்க பி.கே.ஆர் இளைஞர்கள் தயாராக இருப்பதாக அக்மல் கூறினார்.

சுங்கை பூலோவைச் சுற்றி வாகனம் ஓட்டும் போது வீடியோவை படமாக்கிய ஒருவரை போலீசார் தேடி வருவதாக வெளியான செய்திகளைத் தொடர்ந்து அவர் கூறினார், இப்பகுதியில் சூதாட்டங்களுக்கு எதிராக அதிகாரிகள் நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்படவில்லை என்று கூறப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here