உணவகங்கள் நள்ளிரவு 12 மணி வரை மட்டுமே – டிபிகேஎல் திட்டவட்டம்

கோலாலம்பூரில் உணவகங்கள் மற்றும் பிற வணிகங்கள் நள்ளிரவு 12 மணிக்குள் மூடப்பட வேண்டும் என்று கோலாலம்பூர் நகராண்மை கழகம் (டி.பி.கே.எல்) தெரிவித்துள்ளது.

தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (எம்.கே.என்) முடிவெடுத்த போதிலும் இது அதிகாலை 2 மணி வரை வணிகங்களை இயக்க அனுமதிக்கிறது. 7,200 வணிக வளாகங்களை தினசரி கவனிப்பதன் மூலம் மீட்பு இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் போது (எம்.சி.ஓ) நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை சிறப்பாக பின்பற்ற வேண்டியதன் அவசியத்தை வெளிப்படுத்தியதாக டி.பி.கே.எல். தெரிவித்தது.

“நேற்று (செப்டம்பர் 11) கோலாலம்பூர் நெருக்கடி மேலாண்மை மையக் கூட்டத்தின் போது, மீட்பு MCO இன் போது வணிகங்கள் நள்ளிரவு வரை மட்டுமே செயல்பட முடியும் என்று முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

“இந்த சீரான தன்மை டி.பி.கே.எல் மற்றும் பிற நிறுவனங்களால் வளாகத்தை சிறப்பாக கண்காணிக்க அனுமதிக்கும்” என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 10) தற்காப்பு அமைச்சர் (பாதுகாப்பு) டத்தோஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப், வணிகர்களின் வேண்டுகோளைத் தொடர்ந்து உணவகங்கள் மற்றும் வசதியான கடைகள் உட்பட அனைத்து வணிகங்களுக்கும் இயக்க நேரங்களை அதிகாலை 2 மணி வரை நீட்டிக்க தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் ஒப்புக் கொண்டுள்ளது என்று கூறியிருந்தது குறிப்பிடதக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here