பள்ளி மாணவர்களுக்கு போதைப்பொருள் வழங்குவது குறித்து போலீசார் விசாரிப்பர்

ஜோகூர் பாரு: இந்த ஆண்டு ஜனவரியில் மாநிலத்தில் 177 பள்ளி மாணவர்கள் போதைப்பொருள் நேர்மறை சோதனை செய்ததாக தெரியவந்ததைத் தொடர்ந்து மேல்நிலைப் பள்ளிகளில் யார் போதைப்பொருள் வழங்குகிறார்கள் என்பது குறித்து ஜோகூர் போலீசார் விசாரிக்கவுள்ளனர்.

பள்ளிகளில் போதைப்பொருள் பாவனை எந்த அளவிற்கு அச்சுறுத்தல் உள்ளது என்பதைக் கண்டறிய தேசிய மருந்து முகாமை (ஏஏடிகே) உடன் காவல்துறை செயல்படும் என்று ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிச்சை தெரிவித்தார்.

செப்டம்பர் 12 அன்று (சனிக்கிழமை), பெர்னாமா, திரையிடப்பட்ட 280 பள்ளிகளைச் சேர்ந்த மொத்தம் 10,132 படிவம் நான்கு மற்றும் படிவம் ஐந்து மாணவர்களில் 177 மேல்நிலைப் பள்ளி மாணவர்கள் போதைப்பொருளுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்ததாக தெரிவித்தனர்.

“நாங்கள் (காவல்துறை) AADK ஆல் தெரிவிக்கப்படாததால் விசாரணைகள் இன்னும் நடந்து கொண்டிருக்கின்றன. அது உண்மையாக இருந்தால், அவர்கள் (மாணவர்கள்) எங்கிருந்து சப்ளை செய்தார்கள் என்பதை அறிய விரும்புகிறோம்.

“AADK இன் அணுகுமுறை மாணவர்களுக்கு ஆலோசனை வழங்குவதை விட அதிகமாக இருக்கலாம். ஆனால் போதைப்பொருள் நெட்வொர்க்கில் அதிக புழக்கத்தில் இருக்கிறது. இந்த துஷ்பிரயோகம் பள்ளிகளில் எவ்வளவு தூரம் ஊடுருவியுள்ளது” என்று வெளிச்செல்லும் உதவியாளருக்கு இடையில் ஜோகூர் பாரு (வடக்கு) OCPD நிலையை ஒப்படைத்த விழாவுக்குப் பிறகு அவர் கூறினார்.

முதன்மை, இடைநிலை மற்றும் மூன்றாம் நிலை கல்வி நிறுவனங்களில் மாணவர்களைக் குறிவைத்து புதிய மருந்து கல்வித் தொகுதியை காவல்துறை அறிமுகப்படுத்தவுள்ளது என்றும் அயோப் தெரிவித்தார்.

யுனிவர்சிட்டி டெக்னோலாஜி மலேசியா (யுடிஎம்) மற்றும் காவல் துறையின் உளவியலாளர்களால் இந்த தொகுதி தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது. இது அக்டோபரில் தொடங்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், ஜோகூர் காவல்துறை வரலாற்றில் முதல் பெண் ஒ.சி.பி.டி.யான ஏ.சி.பி ரூபாயுடன் நெருக்கமாக பணியாற்ற எதிர்பார்ப்பதாக  அயோப் கூறினார். ஏ.சி.பி ரூபா முன்பு ஜோகூர் பெர்மாய்சுரி ராஜா ஜரித் சோபியா அல்மார்ஹம் சுல்தான் இட்ரிஸ் ஷாவின் போலீஸ் பாதுகாவலராக இருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here