மாட் ரெம்பிட்டில் ஈடுபட்ட 5 பேர் கைது

பட்டர்வொர்த்: ஆபத்தான முறையில் சவாரி செய்ததற்காக ஒரு பதின்ம வயது உட்பட ஐந்து பேர்  மாட் ரெம்பிட்டில் ஈடுபட்டதாக திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 14) அதிகாலை இங்கு தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர். 18 முதல் 22 வயதுக்குட்பட்ட சந்தேகநபர்கள் ஓப்ஸ் சாம்செங் ஜலானானின் போது கைது செய்யப்பட்டதாக வடக்கு செபராங் பிராய் போலீஸ் ஒசிபிடி உதவி ஆணையர் முகமட் நூர் தெரிவித்தார். . சந்தேக நபர்கள் அதிக வேகத்தில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டி வந்ததோடு மட்டுமல்லாமல் மிகவும் ஆபத்தான முறையில் ஓட்டி வந்ததனர்.

“அவர்கள் ஒருவருக்கொருவர் பாகான் அஜாம் டோல் பிளாசாவிலிருந்து வடக்கு பட்டர்வொர்த் கன்டெய்னர் டெர்மினல் (என்.பி.சி.டி) நோக்கி டோல் சாவடியில் யு-டர்ன் செய்வதற்கு முன்பு ஒருவருக்கொருவர் பந்தயத்தில் ஈடுபடுவது கண்டறியப்பட்டது,” என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சந்தேக நபர்களின் நடமாட்டத்தை ஒரு போலீஸ் குழு கண்காணித்து வருவதாகவும், பாகான் அஜாமில் உள்ள ஓய்வு பகுதியில் அவர்கள் நிறுத்தப்பட்டவுடன் அவர்களை கைது செய்ததாகவும் ஏசிபி நூர்செய்னி கூறினார்.

வாகன ஓட்டிகளை, குறிப்பாக டீனேஜர்களை, BORR ஐ தங்கள் பந்தயப் பாதையாக மாற்ற வேண்டாம் என்றும், தங்களுக்கு மட்டுமல்ல. மற்ற சாலை பயனர்களுக்கும் ஆபத்தை ஏற்படுத்த வேண்டும் என்றும் அவர் கேட்டுக்கொண்டார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 42 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரணைக்கு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here