மோட்டார் சைக்கிளில் சாகசம் செய்தவர் – இப்பொழுது தடுப்புக் காவலில்…

கோலாலம்பூர் (பெர்னாமா): அண்மையில் இங்குள்ள ஜாலான் கூச்சிங்கில் ஹேண்டில்பாரில் கால்களைக் கொண்டு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டியதோடு கையில் ஒரு பாக்கெட் பானங்களுடன் சவாரி செய்யும் வைரஸ் வீடியோவில் சிக்கிய ஒருவர் இப்போது தடுப்புக் காவலில் உள்ளார்.

கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து விசாரணை மற்றும் அமலாக்கத் துறைத் தலைவர் உதவி  சுல்கிப்ள யஹ்யா கூறுகையில், 36 வயதான நபர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 13) இங்குள்ள ஜாலான் பந்தாய் போக்குவரத்து காவல் நிலையத்தில்  சரணடைந்தார். சந்தேக நபர் போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டிருக்கிறது.

“இந்த வழக்கு 1952 ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டத்தின் பிரிவு 15 (1) (அ) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது” என்று அவர் திங்களன்று (செப்டம்பர் 14) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here