லஞ்ச வாங்கியதாக மூவர் கைது

புத்ராஜெயா: மீன்பிடி படகு உரிமையாளர்கள் தங்கள்  அபராதத்தை குறைக்க முறையீடு செய்வதை விரைவுபடுத்த பணம் பெற்றதாக ஒரு குடும்பத்தைச் சேர்ந்த மூன்று பேர் தடுப்பு காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.அரசுத் துறையில் பிரிவு இயக்குநர் உட்பட மூவரையும் மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்.ஏ.சி.சி) நான்கு நாட்கள் தடுப்பு காவலில் வைத்துள்ளது.

மாஜிஸ்திரேட் ஷா விரா அப்துல் ஹலீம் மூவரையும் செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 15) தடுப்புக் காவலில் வைக்க  எம்.ஏ.சி.சி.க்கு அனுமதி வழங்கினார். 32 முதல் 59 வயதுக்குட்பட்ட மூவரும் திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 14) எம்.ஏ.சி.சி தலைமையகத்தில் கைது செய்யப்பட்டனர்.மற்ற இரண்டு சந்தேக நபர்கள் இயக்குநரின் மகள் மற்றும் மருமகன் ஆவர்.

மீன்பிடி படகு உரிமையாளர்களிடமிருந்து சந்தேக நபர்களுக்கு RM500 முதல் RM2,000 வரை லஞ்சம் கிடைத்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று ஆதாரங்கள் தெரிவித்தன. கைப்பற்றப்பட்ட படகுகளும் விடுவிக்கப்பட்டன என்பதை உறுதிப்படுத்தியதும் “உதவி” முடிந்ததும், பணம் (இயக்குநரின்) மகளின் கணக்கில் செலுத்தப்பட்டது என்று ஒரு வட்டாரம் தெரிவித்தது.

MACC புலனாய்வாளர்கள் RM21,000 க்கும் அதிகமான பணம், நகைகள் மற்றும் சொகுசு கைக்கடிகாரங்களையும் கைப்பற்றியுள்ளனர். புத்ராஜெயா எம்.ஏ.சி.சி இயக்குனர் ஹஸ்பிலா முகமது சல்லே கைது செய்யப்பட்டதை உறுதிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here