அரசாங்கம் எலி பாதைகளை இறுக்கமாக்கும் – இஸ்மாயில் சப்ரி தகவல்

பெட்டாலிங் ஜெயா: முகக்கவசம்  அணியாதது அல்லது தனிப்பட்ட விவரங்களை பதிவு செய்யத் தவறியது போன்ற மீட்பு இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு (எம்.சி.ஓ) நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) மீறியதற்காக 68 பேரை கைது செய்துள்ளனர்.

தற்காப்பு அமைச்சர் டத்தோஶ்ரீ  இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் (படம்) செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 15) தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள 68 நபர்களில் 66 பேருக்கு அபராதமும் மேலும் இருவர் தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள அவ்விருவரும் சட்டவிரோத குடியேறியவர்கள் என்று தற்காப்பு அமைச்சர் புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 16) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

அரசாங்கத்தின் ஓப்ஸ் பென்டெங் செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 15) 120 சட்டவிரோத குடியேறியவர்களையும் இரண்டு ஸ்கிப்பர்களையும் கைது செய்துள்ளனர். இந்த நடவடிக்கையில் மூன்று படகுகள் மற்றும் நான்கு வாகனங்களும் கைப்பற்றப்பட்டதாக இஸ்மாயில் சப்ரி தெரிவித்தார்.

“மலேசியாவிற்குள் நுழைந்ததற்காக ஒன்பது சட்டவிரோத குடியேறியவர்களை காவல்துறையினர் கைது செய்தனர். கிளந்தான் மற்றும் ஜோகூரில் உள்ள தெலுக் பெனாவரில் சரியான ஆவணங்கள் எதுவும் இல்லாததால் ஐந்து சட்டவிரோத குடியேறியவர்களை இராணுவம் தடுத்து வைத்தது என்று அவர் கூறினார்.

செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 15) ஓப்ஸ் பென்டெங்கின் ஒரு பகுதியாக 79 சாலைத் தடுப்புகள்  அமைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார். சட்டவிரோதமாக நாட்டிற்குள் நுழைய முயற்சிக்கும் எவருக்கும் எதிராக அரசாங்கம் தொடர்ந்து கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கும். அமலாக்க அதிகாரிகள் எல்லைகளை குறிப்பாக எலி பாதைகளை இறுக்கமாக்குவர்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here