வங்கி ஊழியரின் கார் வங்குக்குள் நுழைந்தது

குவாந்தான்: சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 19) நடந்த விபத்தில் ஒரு வங்கி ஊழியர் தனது காரை தனது பணியிடத்தில் மோதி விபத்தினை ஏற்படுத்தியுள்ளார். இந்த சம்பவம் நடந்தபோது காலை சந்திப்பிற்காக 53 வயதான பெண் இங்குள்ள ஜாலான் துன் இஸ்மாயில் வங்கிக்கு வந்ததாக குவாந்தான் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் முகமட் நூர் யூசோப் அலி தெரிவித்தார்.

அந்தப் பெண் தற்செயலாக எண்ணெய்யை மிதித்ததால் கார் முன்னோக்கி வேகமாகச் சென்று வங்கியின் கண்ணாடிச் சுவரைத் தாக்கியது. வங்கியின் மேலாளரும் ஓட்டுநரும் போக்குவரத்து போலீஸ் நிலையத்தில் புகாரினை பதிவு செய்துள்ளனர் என்று ஏசிபி நூர் கூறினார். விசாரணையில் எந்தவொரு குற்றவியல் கூறுகளையும் அவர்கள் கொண்டிருக்கவில்லை என்று கூறினார். அதிர்ஷ்டவசமாக, காலை 9.30 சம்பவத்தில் யாரும் காயமடையவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here