வங்கியில் கொள்ளை முயற்சி தோல்வி

பத்து காஜாவில் உள்ள ஒரு வங்கிக்கு வெளியே நிகழ்ந்த கொள்ளை முயற்சியில் ஈட்டுபட்ட சந்தேக நபரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

பாத்து கஜா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏ.சி.பி அஹ்மட் அட்னான் பாஸ்ரி கூறுகையில், பிற்பகல் 3.40 மணியளவில், இரண்டு பாதுகாப்பு நிறுவன ஊழியர்கள் தங்கள் வேனில் சென்று கொண்டிருந்தனர்.

ஒரு ரொக்க வைப்பு இயந்திரத்தில் இருந்து RM200,000 ஐ திரும்பப் பெற்றபின், நீல நிற முகமூடி அணிந்த ஒருவர் அவர்களை நோக்கி விரைந்து சென்று துப்பாக்கி முனையில் மிரட்டினார். இருப்பினும், தொழில்நுட்ப வல்லுநர் அவர்களுக்காகக் காத்திருந்த வேனில் விரந்து ஏறியபின்  சந்தேக நபர் பீதியடைந்து வங்கி வளாகத்தின் பின்புறம் தப்பி ஓடினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு எந்தவிதமான காயங்களும் அல்லது நிதி இழப்பும் ஏற்படவில்லை, மேலும் போலீசா, சுற்றியுள்ள பகுதியில் உள்ள மூடிய-சுற்று தொலைக்காட்சி கேமரா காட்சிகளை சரிபார்த்துக் கொண்டிருப்பதுடன், விசாரணையில் உதவ  ஆதாரங்களைத்தேடி வருகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here