பள்ளி மாணவர்களுக்கு முகக்கவசம் மற்றும் சானிடிசர்கள் வழங்கப்பட்டன

சிரம்பான்: கோவிட் -19 சம்பவங்களின் எண்ணிக்கை மீண்டும் அதிகரித்து வருவதால், பள்ளிகள் தேவைப்படும் மாணவர்களுக்கு முகக்கவசம் வழங்கத் தொடங்க வேண்டும் என்று எம்.சி.ஏ சிவில் சொசைட்டி இயக்கம் பணியகத்தின் தலைவர் ஙா கியான் நாம் தெரிவித்துள்ளார்.

கொரோனா வைரஸ் நாவலின் பரவலை சரிபார்க்க திறம்பட உதவுவதற்காக, இந்த பள்ளிகளுக்கு கை  தூய்மையை விநியோகிப்பதை கல்வி அமைச்சகம் பரிசீலிக்க வேண்டும் என்று என்ஜி கூறினார்.

பின்னூட்டத்தின் அடிப்படையில், குறைந்த எண்ணிக்கையிலான மாணவர்கள் மட்டுமே முகக்கவசம் வாங்க முடியும் என்று என்ஜி கூறினார். எம்.ஐ.சி யின் நண்பர்களுடன் சமீபத்தில் இரண்டு தமிழ் வடமொழி பள்ளிகளுக்கு விஜயம் செய்தபோது, ​​10% மாணவர்களுக்கு மட்டுமே முகக்கவசம் வாங்க முடியும் என்று எங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

முகக்கவசம் அணிவதை அமைச்சகம் கட்டாயமாக்கவில்லை என்றாலும், அதிகரித்து வரும் சம்பவங்கள் குறித்து நாங்கள் கவலைப்படுவதால் பள்ளிகள் மாணவர்களுக்கு முகக்கவசம் வழங்க முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்  என்று அவர் கூறினார்.

ராசா மற்றும் சிரம்பானை சேர்ந்த எம்.சி.ஏ உறுப்பினர்கள் – ராசா ஙா நண்பர்களுடன் சேர்ந்து – எஸ்.ஜே.கே (டி) லாடாங் லாபு டிவ் 1 மற்றும் எஸ்.ஜே.கே (டி) லாடாங் கிர்பி பகுதியில் 500 குழந்தைளும் 200 பெரியவர்களுக்கும்  முகக்கவசங்களையும்  ஆகியோருக்கு விநியோகித்தனர்.

ஒரு பெயர் வெளியிட விரும்பாத நன்கொடையாளரிடமிருந்து இந்த பொருட்கள் வந்தன. அவர் ஒரு சீன மொழி பள்ளிக்கு நன்கொடை அளித்தார் ஙா கூறினார்.

இந்த பள்ளிகளுக்கு முகக்கவசம் மற்றும் சானிடிசர்களை நன்கொடையாக வழங்குவதற்கான நிதியை எந்தவொரு தனிநபரிடமோ அல்லது நிறுவனமோ வழங்குமாறு  ஙா கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here