ஆரம்பப் பள்ளிகளில் ஆங்கிலம்

மழலையர் பள்ளி, தொடக்கப்பள்ளி மட்டங்களில் உள்ள அனைத்து பாடங்களுக்கும், சர்வதேச அளவிலான அமைப்பு (ஐபிஓ) அல்லது கேம்பிரிட்ஜ் திட்டங்களின் கீழ் ஆங்கில மொழியை கற்பிக்கும் ஊடகமாக செயல்படுத்துமாறு ஒரு சிவில் சமூக அமைப்பு மாநில அரசிடம் கோருகிறது.

ஓர் அறிக்கையில், மாநிலத்தில் பல அனைத்துலகப் பள்ளிகளும் இந்த இரண்டு நிலைகளில் கேம்பிரிட்ஜ் திட்டங்களைப் பயன்படுத்துகின்றன, சரவாக்கியர்கள் தங்கள் குழந்தைகள் ஆரம்ப ஆண்டுகளில் தரமான கல்வியை இழக்க விரும்புவதில்லை.

ஆங்கிலத்தை தேர்ந்தெடுப்பதன் நோக்கம், குழந்தைகள் ஆங்கில மொழியில் தேர்ச்சி பெற அனுமதிப்பது மட்டுமல்லாமல், உலகெங்கிலும் தொடர்ச்சியான கல்வி வளர்ச்சியைப் புதுப்பித்த நிலையில் வைத்திருப்பதும் ஆகும்  என்று அது கூறியது.

கிராமப்புற , நகர்ப்புற மக்களைப் பூர்த்தி செய்வதற்காக மாநில அரசு மேலும் சர்வதேச பள்ளிகளைக் கட்ட வேண்டும் என்றும் அது பரிந்துரைத்தது, இறுதியில், சரவாக் நகரில் உள்ள அனைத்து அரசுப் பள்ளிகளும் ஆங்கிலத்தை தேர்வு செய்யுமாறு வலியுறுத்தியது.

நல்ல ,  மேம்பட்ட கல்வி முறையின் முடிவுகளை நாடுகளின் பொருளாதார எல்லைகளில் கண்ட முன்னேற்றம், அவர்களின் தொழில்நுட்ப திறன்களில் முன்னேற்றம், அவர்களின் மனதின் வரம்புகளை விரிவுபடுத்துதல், விரிவாக்குதல் ஆகியவற்றிலிருந்து காணமுடியும்.

உலக முன்னேற்றத்தில் நாங்கள் ஏற்கனவே மிகவும் பின்தங்கியுள்ளதால், அனைத்து சரவாக்கியர்களுக்கும் உயர் தரமான கல்வியை வழங்குவதில் வீணடிக்க நேரமில்லை  என்று டி.எஸ்.ஐ. கூறியது.

இதற்கிடையில், அனைத்துலக பள்ளிகளைக் கட்டுவதற்கும் நடத்துவதற்கும் சரவாக் அரசாங்கத்தின் நடவடிக்கை சட்டவிரோதமானது என்று கூறப்படும் கல்வியாளர் பேராசிரியர் டத்தோ டாக்டர் தியோ கோக் சியோங் சமீபத்தில் வெளியிட்ட அறிக்கை ஆதாரமற்றது என்றும் அது கூறியது.

1962-க்கு இடையேயான அரசாங்கக் குழு அறிக்கையில் பிரிவு 17 (அ) இன் கீழ், ‘கல்வி’ குறித்த அதிகார வரம்பு சரவாக் அரசாங்கத்தின் அதிகாரத்திற்குள் உள்ளது, மேலும் பிரிவு 17 (அ) (i) தெளிவாகக் கூறுகிறது, ‘தற்போதைய கொள்கை ஆங்கிலத்தைப் பயன்படுத்துவது தொடர்பில் போர்னியோ மாநிலங்கள் தொடர வேண்டும் ‘.

பேராசிரியர் டாக்டர் தியோவின் பொய்யை மறுக்க கல்வி, அறிவியல், தொழில்நுட்ப ஆராய்ச்சித்துறை அமைச்சர் டத்தோ ஸ்ரீ மைக்கல் மன்யினின் பதில் போதுமானது.

சரவாக் அனைதுலகப் பள்ளிகள் ,  சட்டம் , சட்டபூர்வமான தன்மை , கல்விச் சட்டம் ஆகியவற்றைப் பற்றி அவர் மேற்கொண்ட கருத்து விசாரணை , ஆராய்ச்சி இல்லாமல் இந்த விஷயத்தில் அவரது போதாமையைக் காட்டுகிறது என்று டிஎஸ்ஐ கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here