மாணவர்கள் வளாகத்தில் தங்க யூனிசெல் அனுமதிக்கிறது

யுனிவர்சிட்டி சிலாங்கூர் (யுனிசெல்) அதன் மாணவர்கள் ஜூலை / ஆகஸ்ட் 2020 செமஸ்டர் உட்கொள்ளலின் இறுதித் தேர்வுகள் வரை கல்வி நடவடிக்கைகளுக்காக வளாகத்தில் இருக்க அனுமதிக்கப்படுவர்.

யூனிசெல் தலைவரும், செயல் துணைவேந்தருமான பேராசிரியர் டத்தோ டாக்டர் முகமது ரெட்ஜுவான் ஓஸ்மான் கூறுகையில், இது ஏற்கனவே வளாகத்தில் இருந்த , கல்வி நடவடிக்கைகளைத் தொடரும் மாணவர்களை உள்ளடக்கியது என்றார்.

இருப்பினும், பல்கலைக்கழக மாணவர்கள் தங்கள் வீடுகளுக்குத் திரும்ப அனுமதிக்கிறது, ஆனால், அறிவிக்கப்படும் வரை அவர்கள் வளாகத்திற்கு திரும்ப அனுமதிக்கப்பட மாட்டார்கள். கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க பல்கலைக்கழகம் எடுத்த நடவடிக்கை இதுவாகும் என்று அவர் இன்று ஓர் அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

ஷா ஆலம் வளாகத்தில் உள்ளவர்கள் உட்பட, வளாகத்திற்கு வெளியே உள்ள மாணவர்களைப் பொறுத்தவரை, அவர்கள் நேருக்கு நேர் வகுப்பறை கற்றலை நிறுத்திவைக்கவும், பின்னர் அறிவிக்கப்படும் தேதி வரை ஆன்லைன் கற்றல் அமர்வைத் தொடரவும் கேட்கப்படுவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

இது தவிர, தற்போது அனைத்து குழு நடவடிக்கைகளையும் தற்காலிகமாக நிறுத்தி வைக்குமாறு ஊழியர்களையும் மாணவர்களையும் அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

யுனிசல் நிர்வாகம் அனைத்து பல்கலைக்கழக நுழைவாயில்களிலும் கட்டுப்பாட்டை கடுமையாக்கும், அதாவது, ஷா ஆலம் பெஸ்தாரி ஜெயா வளாகங்களுக்கு நிர்ணயிக்கப்பட்ட நிலையான இயக்க நடைமுறைகளுக்கு ஏற்ப இயங்கும் என்றார் அவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here