இயக்கக் கட்டுப்பாடு இறுகுமா?

கோவிட் -19 நேர்மறை வழக்குகள் அதிகரித்ததைத் தொடர்ந்து, இந்த வெள்ளிக்கிழமை முதல் நிபந்தனை இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஆணையின் (சி.எம்.சி.ஓ) கீழ் வைக்கப்படும் கிள்ளானில் உள்ள பகுதிகளின் நிலைமைகளைத் தீர்மானிக்க சிலாங்கூர் தேசிய பாதுகாப்பு மன்றம்  இன்று கூடுகிறது.

வெளியிடப்பட்ட அறிக்கையில், சிலாங்கூர்  மந்திரி பெசார் அலுவலகம் அனைத்து முகவர், துறைகள் உள்ளடக்கிய  பகுதிகள் சுத்திகரிக்கப்பட்டு இறுதி செய்யப்படும் என்று கூறியுள்ளது.

கிள்ளான் மாவட்டத்திற்கான இந்த நேரத்தில் SOP களின் எந்தவொரு பரவலும் இன்றைய  மாநில மன்ற  ஒருங்கிணைப்புக் கூட்டத்தில் முடிவு செய்யப்படும் வரை  ஏதும்  இறுதி அல்ல. எழும் பிற விஷயங்களும் இக்கூட்டதில் இறுதி செய்யப்படும் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

முன்னதாக, சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் டத்தோஶ்ரீ அமிருடின் ஷாரி, தனது  முகநூல் கணக்கு இடுகையின் மூலம், கிள்ளானில் சி.எம்.சி.ஓ செயல்படுத்தப்படுவதை மாநில அரசு கவனத்தில் எடுத்துள்ளதாகவும், மாநில எம்.கே.என் கூட்டத்திற்கு தலைமை தாங்கிய பின்னர் மேலும் அறிவிப்பு வெளியிடப்படும் என்றும் கூறினார்.

கிள்ளானைத் தவிர, இந்த பகுதிகளில் கோவிட் -19 நேர்மறை வழக்குகள் அதிகரித்ததைத் தொடர்ந்து, அதே காலத்தில்  சபாக்கிலுள்ள சண்டகான், பாப்பர் , துவாரன் பகுதிகள் சிவப்பு மண்டலங்களாக வகைப்படுத்தப்பட்ட பகுதிகளிலும் மத்திய அரசு சி.எம்.சி.ஓவை விதித்துள்ளது.

முன்னதாக, மூத்த அமைச்சர் (பாதுகாப்பு கிளஸ்டர்) டத்தோஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப், மாவட்டங்களில் கோவிட் -19 தொற்றுநோய் பரவுவதைத் தடுப்பதற்காக இந்த அமலாக்கம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. மேலும் 14 நாள் காலகட்டத்தில் இலக்கு வைக்கப்பட்ட வழக்கு கண்காணிப்பு நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ள  இது உதவுகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here