அன்வாருக்கு ஆதரவு இல்லை: பாஸ், பாரிசான் தீர்மானம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசாங்கத்தின் கீழ் அரசியல் கட்சிகள் மற்றும் கூட்டணிகள் பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுக்கு தங்கள் ஆதரவை அறிவித்துள்ளன.

பாரிசன் நேஷனல் தலைவரும் அம்னோ தலைவருமான டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி கடந்த வெள்ளிக்கிழமை இந்த விவகாரம் தொடர்பாக முஹிடினுடன் கலந்துரையாடினார். மேலும் பாரிசான் மற்றும் அம்னோ நாடாளுமன்ற. உறுப்பினர்கள் அனைவரும் அவருக்கு ஆதரவளிப்பார்கள் என்று அவருக்கு உறுதியளித்தார்.

முழு ஆதரவு: அஹ்மத் ஜாஹிட் (வலது) கருத்துப்படி, முஹிடின் (இடது) அனைத்து பாரிசான் மற்றும் அம்னோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவைக் கொண்டுள்ளார்.

அஹ்மத் ஜாஹிட் மற்றும் முஹிடின் இடையேயான கலந்துரையாடல் ஒரு இணக்கமான குறிப்பில் முடிந்தது  என்று அந்த வட்டாரம் கூறியது, இருவருக்கும் நேருக்கு நேர் சந்திப்பு இருந்ததா என்பதை வெளிப்படுத்த மறுத்துவிட்டது.

சுகாதார அமைச்சின் உத்தரவுப்படி முஹிடின் இப்போது வீட்டில் சுய தனிமைப்படுத்தலில் உள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டது. பாரிசன் நேஷனல் மற்றும் அம்னோவைச் சேர்ந்த “பல” நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் பிரதமராக ஆவதற்கு  இருப்பதாக  டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் கூறியதற்கு ஆதரவாக குரல் கொடுத்ததாக அஹ்மத் ஜாஹிட் முன்பு கூறியிருந்தார்.

அக். 8ஆம் தேதி ஒன்பதாவது மலேசிய பிரதமராக இருப்பதற்கான முயற்சியில் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களிடமிருந்து சட்டரீதியான அறிவிப்புகளை (எஸ்டிக்கள்) வழங்குவதற்காக மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதத்துடின் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷாவுடன்   சந்திக்க வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டதாக அன்வார் கூறினார்.

அன்வாரின் கூற்றுக்கள் ஆதாரமற்றவை என்று பெர்சத்து பொதுச்செயலாளரும் உள்துறை அமைச்சருமான டத்தோ ஶ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடீன் கூறினார். அன்வாரின் கூற்று  புனையப்பட்ட கதை என்று அவர் கூறினார். கோவிட் -19 தொற்றுநோயின் மூன்றாவது அலைகளை எதிர்த்துப் போராட அரசாங்கம் கடுமையாக உழைக்கும் ஒரு நேரத்தில், அன்வார் மக்களின் நலன்களுக்கு முன்னால் தனிப்பட்ட லட்சியத்தை முன்வைக்கிறார்.

பாரிசான் பொதுச்செயலாளர் டான் ஸ்ரீ அன்வார் மூசா கூறுகையில், அனைத்து 43 பாரிசான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களும் பெரிகாத்தான் மற்றும் முஹிடின் கூட்டணிக்கு ஆதரவளிப்பார்கள் என்று பாரிசன் முடிவு செய்ததாக அன்னுவார் கூறினார்.

“டிஏபி இல்லை, அன்வார் இல்லை மற்றும் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமது இல்லை.”

நாங்கள் முஹிடினை பிரதமராக ஆதரிக்கிறோம், ஒருவருக்கொருவர் ஆதரவளிக்க நாங்கள் ஒப்புக்கொண்டோம்  என்று அவர் ஒரு முகநூல் பதிவில் கூறினார்.

பாஸ்  பொதுச்செயலாளர் டத்தோ தக்கியுதீன் ஹசான் கூறுகையில், அதன் 18 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களும்  முஹிடினுக்கு  ஆதரவாக உள்ளனர்.

அன்வார் எழுப்பிய பிரச்சினை தனிப்பட்ட அக்கறை மற்றும் லட்சியத்தால் உந்தப்பட்ட ஒரு அவநம்பிக்கையான நடவடிக்கையாகும். இந்த நேரத்தில் பெரிகாத்தான் அரசாங்கம் கோவிட் -19 தொற்றுநோயை நிர்வகித்து தேசிய பொருளாதாரத்தை புதுப்பிக்க செயல்பட்டு வருகிறது.

மாமன்னர்  இந்த” நம்பிக்கையற்ற “நடவடிக்கையை மகிழ்விக்க மாட்டார் மற்றும் சட்டம் மற்றும் மத்திய அரசியலமைப்பின் படி விஷயத்தை கையாள மாட்டார் என்று பாஸ்ந ம்பிக்கையுடன் உள்ளது என்று தக்கியுதீன் கூறினார்.

அன்வார் அவர்களின் ஆதரவை நாடாததால் அதன் ஐந்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களும் வாக்களிப்பார்கள் என்று பெஜுவாங் இடைக்காலத் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ முக்ரிஸ் மகாதிர் தெரிவித்தார்.

அன்வார் எங்களிடமிருந்து ஆதரவைத் தேடவில்லை என்றும் அவர் ஒரு வலிமையான, வலுவான மற்றும் உறுதியான பெரும்பான்மையைக் கட்டளையிடுகிறார் என்றும் அறிவித்தார். என்று அவர் கூறினார், அன்வாருக்கு பெஜுவாங்கின் ஆதரவு தேவையில்லை.

இது முஹிடினின் அரசாங்கத்திற்கு ஆதரவாக கருதப்படக்கூடாது. இந்த கூட்டத்தில் முஹிடினுக்கு எதிரான நம்பிக்கையில்லா வாக்கெடுப்பை முன்வைக்க நாங்கள் இன்னும் நாடாளுமன்றத்தை தள்ளி வைக்கிறோம் என்று முக்ரிஸ் கூறினார்.

பல பி.கே.ஆர் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் இந்த விவகாரம் குறித்து ஊடகங்களுடன் பேச வேண்டாம் என்று உத்தரவிடப்பட்டுள்ளனர்.

அன்வாரி  நடவடிக்கைக்கு பார்ட்டி அமானா நெகாரா ஆதரவளிக்குமா என்று கேட்கப்பட்டபோது, ​​அதன் தலைவர் மொஹமட் சாபு கருத்து தெரிவிக்க மறுத்துவிட்டார்.அக்டோபர் 13 க்குப் பிறகு அதன்  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுடான ஒரு கூட்டத்தை நடத்துவார்கள் என்று மட்டுமே கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here