ஜாய்ஸ் மேற்பார்வையில் இருக்கும் பள்ளிகள் அக்.25 வரை செயல்படாது

ஷா ஆலம் (பெர்னாமா): பெட்டாலிங் மாவட்டத்தில் சிலாங்கூர் இஸ்லாமிய சமய இலாகாவின் (JAIS) மேற்பார்வையில் உள்ள அனைத்து பள்ளிகளுக்கான வகுப்புகள் COVID-19 சம்பவங்கள் அதிகரித்ததைத் தொடர்ந்து  இன்று திங்கள் (அக். 12) முதல் அக்டோபர் 25 வரை ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளன.

நேருக்கு நேர் பள்ளி அமர்வுகள் ஒத்திவைக்கப்படுவது முழுவதும், அனைத்து அதிபர்களும், தலைமை ஆசிரியர்களும், தலைமை ஆசிரியர்களும் ஆசிரியர்களும் மாணவர்களும் வீட்டிலிருந்து கற்பித்தல் மற்றும் கற்றலை மேற்கொள்வதை உறுதி செய்ய வேண்டும்.

“இது தொடர்பாக, JAIS எப்போதும் சிலாங்கூரின் நிலைமையை கண்காணித்து தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில், சுகாதார அமைச்சகம் மற்றும் கல்வி அமைச்சகத்துடன் நெருக்கமாக செயல்படுகிறது” என்று JAIS இயக்குனர் முகமட் ஷாஹிஹான் அகமது (படம்) ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 11) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

இதற்கிடையில், கிள்ளான் இஸ்லாமிய சமய அலுவலகத்தில் அக்டோபர் 7 (புதன்கிழமை) திட்டமிடப்பட்ட அனைத்து திருமண தனிமை நியமனங்களும் திங்கள்கிழமை முதல் ஒத்திவைக்கப்படும் என்று முகமட் ஷாஜிஹான் தெரிவித்தார்.

ஒத்திவைப்பில் கிள்ளான்  மற்றும் காப்பாரை சேர்ந்த தம்பதிகளுக்கான தனிமைப்படுத்தல்  சம்பந்தப்பட்டது என்றார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here