சிஎம்ஓசி காலக்கட்டத்தில் சாலை தடுப்பு சோதனைகள் அதிகரிக்கப்படும்

கோலாலம்பூர் (பெர்னாமா): நிபந்தனை இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவை அமல்படுத்தியதைத் தொடர்ந்து சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயா ஆகிய இடங்களில் சாலைத் தடைகளை போலீசார் அமல்படுத்துவார்கள்.

அக்டோபர் 14 ஆம் தேதி அதிகாலை 12.01 மணி முதல் பல இடங்களில் சாலைத் தடைகள் அமைக்கப்படும் என்று துணை போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல் டத்தோஶ்ரீ  அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி தெரிவித்தார்.

சாலைத் தடைகள் முன்பு போலவே (மார்ச் மாத தொடக்கத்தில் MCO இன் போது) அதிகரிக்கப்படும்.  போலீஸ் அதிகாரிகளை சாலைத் தடுப்பு இடங்களுக்கு அனுப்புவதற்கான வழிமுறைகள் கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவரும் சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவரும் ஏற்பாடு செய்வார்கள் என்று அவர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார் .

இதற்கிடையில், போலீஸ்  படைத் தலைவர் ஜெனரல் டான் ஸ்ரீ அபாண்டி புவாங், மலேசிய ஆயுதப்படைகள் (எம்ஏஎஃப்) போலீசாருடன் இணைந்து முன்பு போல் சாலைத் தடைகளை கூடுதலாக அமைக்க  பணியாற்றும் என்றார். MAF மற்றும் காவல்துறையினர் முன்பு செய்ததைப் போலவே செய்வார்கள் என்று அவர் சுருக்கமாக கூறினார்.

முன்னதாக,  தற்காப்பு  அமைச்சர் (பாதுகாப்பு கிளஸ்டர்) டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப், சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயாவில் நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO ஐ அக்டோபர் 14 முதல் 27 வரை செயல்படுத்த அரசாங்கம் ஒப்புதல் அளித்ததாக கூறினார்.

பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் தலைமையில் நடைபெற்ற சிறப்பு தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் கூட்டத்தில் சுகாதார அமைச்சகத்துடன் கலந்தாலோசித்து கிள்ளான், பெட்டாலிங் மற்றும் கோம்பாக் மாவட்டங்களில் கோவிட் சம்பவங்கள் அதிகரிப்பதை கணக்கில் எடுத்துக்கொண்டது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here