மக்களின் நலனில் மட்டுமே கவனம்: அரசியல் விளையாட்டில் அல்ல – பிரதமர்

கோலாலம்பூர் (பெர்னாமா): அரசியலை  விட   தற்பொழுது மக்களின் நல்வாழ்வை உறுதி செய்வது மிக முக்கியமானது என்று பிரதமர் டான்  ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் கூறுகிறார்.

அதனால்தான், அரசியலை விளையாடுவதை விட நாட்டின் நல்வாழ்வு தொடர்பான விஷயங்களில் தனது கவனத்தை செலுத்த (ஊடகங்களைத் தவிர்ப்பதாகக் கருதப்படும் அளவிற்கு)  தான் விரும்புவதாக அவர் தெரிவித்தார்.

நான் பத்திரிகையாளர் சந்திப்புகளை நடத்துவதில்லை அல்லது ஊடகங்களைத் தவிர்ப்பதில்லை என்பதல்ல. நாடு எதிர்கொள்ளும் தற்போதைய பிரச்சினைகள், அதாவது கோவிட் -19 மற்றும் பொருளாதார மீட்சி போன்றவற்றில் நான் அதிக கவனம் செலுத்துகிறேன்.

ஊடகங்கள் எனது முன்னுரிமைகளில் ஒன்றாகும் … பல (நிருபர்கள்) என்னிடம் அரசியல் கேள்விகளைக் கேட்பதில் ஆர்வமாக உள்ளனர். நாட்டின் நல்வாழ்வைக் கவனிப்பதை விட நான் அரசியல் விளையாடுவதை விரும்புகிறேன் என்று மக்கள் நினைக்கலாம் என்று அவர் கூறினார்.

புத்ராஜெயாவில் உள்ள அவரது இல்லத்தில் சிறப்பு செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது பிரதமர் இதனைத் தெரிவித்தார். பத்திரிகையாளர் சந்திப்பின் தொடக்கத்தில், நாட்டில் கோவிட் -19 இறந்து இறந்தவர்களின் குடும்பங்களுக்கும் முஹிடின் தனது இரங்கலைத் தெரிவித்தார். இப்போது 159 பேர் உள்ளனர்.

நாங்கள் பொருத்தமான நடவடிக்கைகளை எடுத்துள்ளோம் (கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க). பதிவுகளின்படி, மலேசியாவில் இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை (தொற்றுநோய் காரணமாக) மற்ற நாடுகளை விட குறைந்த அளவிலானது என்று அவர் கூறினார்.

அக்., 5ஆம் தேதி பிரதமர் 14 நாள் சுய தனிமைப்படுத்தலைக் கவனித்து வருவதால், பத்திரிகையாளர் சந்திப்பு நடைபெற்றது மற்றும் அவரது இல்லத்திலிருந்து நேரடியாக ஒளிபரப்பப்பட்டது.

தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சிலின் (எம்.கே.என்) சிறப்புக் கூட்டத்திற்கு அவர் தலைமை தாங்கிய பின்னர் இந்த தனிமைப்படுத்தல் அவசியமானதாகக் கருதப்பட்டது. இதில் பிரதமரின் துறை செனட்டர்  டத்தோ ஶ்ரீ  டாக்டர் சுல்கிஃப்ளி முகமட் அல்-பக்ரி மத விவகார அமைச்சரும் கலந்து கொண்டார்.

கோல்கிட் -19 சுல்கிஃப்ளிக்கு உறுதி செய்யப்பட்டு தற்போது அவர் சிரம்பான் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். – பெர்னாமா

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here