பெட்டாலிங் ஜெயா ஏசிபி பணிக்கு திரும்பினார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி கம்யூனிக் நிக் எசானி முகமட் பைசல் கடமைக்கு அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

கோவிட் -19 நேர்மறை வழக்கின் நெருங்கிய தொடர்புக்கு வந்த பின்னர், மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சுய தனிமைப்படுத்தலுக்கான முடிவை எடுத்திருந்தார்.

பெட்டாலிங் ஜெயா  துணை ஒ.சி.பி.டி கூ மஷாரிமன் கூ  மஹ்மூத், ஏ.சி.பி நிக் எசானி மூன்று நாட்களுக்கு சுய தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருப்பதாக தெரிவித்தார். நெருங்கிய தொடர்பில் இருந்த பெட்டாலிங் மாவட்ட மருத்துவ அதிகாரி ஒரு கோவிட் -19 பரிசோதனை எடுத்தார். அது எதிர்மறையாக வந்தது.

இது ஏசிபி நிக் எசானியை கடமைக்கு அனுமதித்துள்ளது” என்று அவர் புதன்கிழமை (அக். 14) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

திங்களன்று (அக். 12) ஒரு தொழிலாளர் விடுதி ஒன்றில் மேம்படுத்தப்பட்ட இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு (எம்.சி.ஓ) குறித்த பத்திரிகையாளர் சந்திப்பை நடத்திய சில மணி நேரங்களுக்குப் பிறகு, ஏ.சி.பி நிக் எசானியும் சுய-தனிமைப்படுத்தலுக்கான முடிவை எடுத்தார் என்று தெரிவிக்கப்பட்டது.

பிற்பகல் 2 மணியளவில் ஒரு மாவட்ட சுகாதார அதிகாரியால் எனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது. இங்கு மேம்படுத்தப்பட்ட MCO இன் திட்டமிடல் தொடர்பாக நான் தொடர்பு கொண்ட ஒருவருக்கு நோய் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்ட நெருக்கமான தொடர்பு என்று அவர் கூறினார்.

பத்திரிகையாளர் சந்திப்பை உள்ளடக்கிய பல நிருபர்களும் சுய தனிமைப்படுத்தலுக்கான முடிவை எடுத்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here