வலைத்தளத்திற்கு எதிரான புகார் செய்யுங்கள் – வீ கிட் சியாங்கிடம் வலியுறுத்தல்

பெட்டாலிங் ஜெயா: டிஏபி தலைவரான லிம் கிட் சியாங், “தி கவரேஜ்” வலைத்தளத்திற்கு எதிராக ஒரு புகாரினை  செய்ய வேண்டும். செய்தி வலைத்தளத்துடன் கட்சி இணைக்கப்பட்டுள்ளதாக லிம் மற்றும்   குவாங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான   வோங் சு குய் கூறியதைத் தொடர்ந்து எம்.சி.ஏ தலைவர் இதைத் தெரிவித்தார்.

நீங்கள் தி கவரேஜ் மீது அதிருப்தி அடைந்தால், தயவுசெய்து எம்.சி.எம்.சி (கம்யூனிகேஷன்ஸ் அண்ட் மல்டிமீடியா கமிஷன்) உடன் எம்.சி.ஏ என்ன செய்கிறது என்பதைப் போல ஒரு அறிக்கையை பதிவு செய்யுங்கள் என்று டாக்டர் வீ ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 18) முகநூல் பதிவில் தெரிவித்தார்.

இந்த விவகாரம் தொடர்பாக எம்.சி.ஏ.வை அவதூறு  கூறுவதை நிறுத்தத் தவறினால் லிம் மற்றும் வோங் சட்ட நடவடிக்கைகளை எதிர்கொள்ள நேரிடும் என்றும் அவர் கூறினார்.

பல ஆண்டுகளுக்கு முன்பு வெளியிடப்பட்ட கதைகளை மறுசுழற்சி செய்வதன் மூலம் அண்மையில் கட்சியின் நற்பெயருக்கு சேதம் விளைவிக்க தி கவரேஜ் முயன்றபோது, ​​வலைத்தளம் எம்.சி.ஏ உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளதா அல்லது அதன் பிரச்சார கருவியாக இருந்ததா என்று டாக்டர் வீ கேட்டார்.


“ஒரு ‘எம்.சி.ஏ தொடர்பான வலைத்தளம்’ ஏன் எம்.சி.ஏவையும் காயப்படுத்த விரும்புகிறது?”.

வெள்ளிக்கிழமை (அக். 16) ஒரு வலைப்பதிவு இடுகையில், தனக்கு எதிராக தவறான செய்திகளை வெளியிட்டதற்காக தி கவரேஜின் பின்னால் உள்ள “நிழல் எழுத்துக்களை” அடையாளம் கண்டதற்காக வோங்கிற்கு லிம் நன்றி தெரிவித்தார்.

அதற்கு பதிலளித்த டாக்டர் வீ, போர்ட்டலின் பெரும்பான்மை உரிமையாளர் (ஷென் யீ அவுன்) எம்.சி.ஏ தலைவரின் முன்னாள் ஆதரவாளராக இருந்தபோது, ​​அவர் 2013 ல் கீழே நின்றார், அவர் ஒரு டிஏபி தலைவரும் ஆவார்.

கேள்விக்குரிய நபர் ஒருபோதும் எம்.சி.ஏ உறுப்பினர் அல்ல. ஆனால் டிஏபி உறுப்பினர் மற்றும் இளைஞர் தலைவர் என்றும் அவர் கூறினார். அவர் டிஏபி இளைஞர்களுக்கான (டாப்ஸி) முன்னாள் தேசிய நிர்வாக செயலாளராகவும், கிள்ளான் டாப்ஸி தலைவராகவும்  இருந்தார்” என்று டாக்டர் வீ கூறினார்.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here