அவசரகால நிலை ஏற்படுமா?

அரசாங்கம் நேற்று அவசரகால நிலையை அறிவிக்கும் பரவலான ஊகங்களுக்கு மத்தியில் நாட்டின் நிலைமை தெளிவாக இல்லை.

புத்ராஜெயாவின் பெர்டானா புத்ரா கட்டடத்தில் காலை 9.30 மணிக்கு நடைபெற்ற சிறப்பு அமைச்சரவைக் கூட்டத்தோடு இது அனைத்தும் தொடங்கியது, இதில் பாதுகாப்புப் படைத் தலைவர் ஜெனரல் டான்ஸ்ரீ அஃபெண்டி புவாங் கலந்து கொண்டதாகவும் கூறப்படுகிறது.

வாரந்தோறும் புதன்கிழமை அமைச்சரவைக் கூட்டத்திற்குப் பிறகு இரண்டு நாட்களுக்குப் பின்னர் நடைபெற்ற இரண்டு மணி நேர சிறப்புக் கூட்டத்தின் போது, என்னென்ன மாற்றங்கள் நிகழ்ந்தன என்பது குறித்து அனைத்து அமைச்சரவை அமைச்சர்களும் பொதுவாகவே இறுக்கமாக இருந்தனர்.

அதிகாரப்பூர்வ ஊடக அறிக்கை எதுவும் வெளியிடப்படவில்லை.

சில செய்தி ஊடகங்கள் சாத்தியமான அவசர நடவடிக்கைகள் குறித்து ஊகிக்கத் தொடங்கின, மற்றவர்கள் அரசியல் நிச்சயமற்ற தன்மை தற்போதைய கோவிட் -19 தொற்றுநோய்களுக்கு மத்தியில் நாட்டில் அவசரகால நிலை அறிவிக்கப்படலாம் என்று கணித்தனர்.

நெட்டிசன்களும் சமூக ஊடகங்களில் இந்த விஷயத்தை தீவிரமாக விவாதித்து வருகின்றனர்.

பின்னர், பிரதமர் டான்ஸ்ரீ முஹிடீன் யாசின், அஃப்ஃபெண்டியுடன் சேர்ந்து  மாமன்னரைச் சந்திக்க பகாங்கிற்குப் புறப்பட்டார்.

மாலை 4.40 மணியளவில், முஹிடீன் குவந்தாடனில் உள்ள இஸ்தானா அப்துல் அஸிஸுக்குள் நுழைவதைக் காண முடிந்தது, இரவு 7.10 மணிக்கு அரண்மனையை விட்டு வெளியேறினார்.

பத்திரிகை நேரத்தில், இஸ்தானா நெகாரா அல்லது பிரதமர் அலுவலகம் எந்தவொரு உத்தியோகபூர்வ ஊடக அறிக்கையும் வெளியிடவில்லை, பொதுமக்களை இது ஏமாற்றத்தில் ஆழ்த்தியது , ஊடகங்கள் தங்கள் ஊகங்களில் ஏமாற்றத்தை சந்தித்தனர்.

பெரிகாத்தான் நேஷனல் (பிஎன்) அரசாங்கத்திற்கு ஆதரவாக அம்னோ தலைவர் டத்தோஶ்ரீ அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி அறிவித்த அரசியல் யுத்த நிறுத்தத்திற்கும், கோவிட் -19 பொருளாதார அச்சுறுத்தல்களை எதிர்கொள்ள மக்களுக்கு உதவுவதில் கவனம் செலுத்துவதற்கான அதன் முயற்சிகளுக்கும் 48 மணி நேரத்திற்குப் பிறகு இந்த முன்னேற்றங்கள் அனைத்தும் நடைபெறுகின்றன.

222 இருக்கைகள் கொண்ட நாடாளுமன்றத்தில் 39 இடங்களைக் கொண்ட அம்னோ, பி.என் அரசாங்கத்திற்கு அளித்த ஆதரவைத் திரும்பப் பெறுவதாக அச்சுறுத்தியபோது, ​​எதிர்க்கட்சித் தலைவர் ட்சதோஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் ஒரு வலுவான,  உறுதியான ஆதரவைப் பெற்றதாகக் கூறிய சில வாரங்களுக்குப் பின்னர், புதிய அரசாங்கம் தொடர்பில் நாட்டின் அரசியல் அரங்கம் சூடுபிடித்தது.

அதனால் பன்குச்சந்தைகளில் மாற்றங்கள் நிகழ்ந்தன. மானன்னரின் வலுவான தலையீட்டால் மீள் நிலை இயல்பாகி இருக்கின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here