சபாவில் அதிக பட்ச வழக்குகள்

சபாவில் இன்று மொத்தம் 927 புதிய கோவிட் -19 நேர்மறை வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன, நேற்று 533 உடன் ஒப்பிடும்போது 394 வழக்குகள் அதிகரித்துள்ளன.

சபா உள்ளூராட்சி வீட்டுவசதி அமைச்சர் டத்தோ மாசிடி மஞ்சுன் கூறுகையில், கோத்தாகினபாலு மாவட்டத்தில் அதிக வழக்குகள், அதாவது 532 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன, மொத்தத்தில், 432 வழக்குகள் கெபாயான் சிறை திரள்களாகும்.

இதைத் தொடர்ந்து தாவாவ் மாவட்டம் (81 வழக்குகள்), சண்டாகான் (64 வழக்குகள்), குடாட் (47 வழக்குகள்), லஹாட் டத்து (46 வழக்குகள்), துவாரான் (28 வழக்குகள்), பெனாம்பாங் (27 வழக்குகள்) புட்டாடன் (23 வழக்குகள் என  உள்ளன.

மாநிலத்தில் மொத்த கோவிட் -19 வழக்குகள் 12,745 வழக்குகள் ஆக் இருக்கின்றன.  இன்று வரை, மொத்தம் 5,476 நோயாளிகள் குணமடைந்துள்ளதாகவும், மொத்தம் 7,164 நோயாளிகள் சபா முழுவதும் வார்டுகளில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது,

 

கோவிட் -19 இன் சபாவின் அதிகாரப்பூர்வ செய்தித் தொடர்பாளரான மாசிடி, சபா மாநில சுகாதாரத் துறையால் இன்று ஏழு கோவிட் -19 இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன என்று தெரிவித்துள்ளார்.

இதற்கிடையில், குடாட்டில் கபோர் திரள் புதியது இன்று பதிவாகியுள்ளதாக மாசிடி கூறினார்.  இதில் மொத்தம் 46 வழக்குகள் உள்ளன.

இரண்டாம் சபா நிதியமைச்சராக இருக்கும் மாசிடி, தாமான் கசானா இண்டாவில் உள்ள மேம்பட்ட இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஆணை (லஹாட் டத்துவில் உள்ள பங்சாபுரி முத்தியாரா காசேஹ் , ஃபெல்டா உமாஸ் கலாபாகான் ஆகிய இடங்களில் அக்டோபர் 27 முதல் நவம்பர் 9 வரை நீட்டிக்கப்பட்டது என்றார்.

“இருப்பினும், உள்ளூர்வாசிகள் தேவைகளை வாங்க அனுமதிக்க காலை 6 மணி முதல் மாலை 6 மணி வரை செயல்பட கடைக் கடைகளுக்கு விதிவிலக்குகள் வழங்கப்படும்,” என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், தமன் மெஸ்ராவில் உள்ள EMCO மற்றும் தமான் மாவர், சண்டகன் ஆகியவை அக்டோபர் 28 முதல் நவம்பர் 10 வரை இரண்டு வாரங்களுக்கு செயல்படுத்தப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here