பயணத்தில் உணவு விநியோக சேவை மீண்டும் தொடக்கம்

ண்டும் விமான பயணத்தின் போது உணவு விநியோகத்தை தொடங்க உள்ளதாக விமான நிறுவனங்கள் தெரிவித்துள்ளது..!

கொரோனா வைரஸ் தொற்று காரணமாக விமான நிறுவனங்களில் உணவு சேவைக்கு நீண்டகாலமாக தடை விதிக்கப்பட்ட பின்னர் சில விஷயங்கள் மாறத் தொடங்கியுள்ளன. அரசு வழிகாட்டுதல்களை வெளியிட்ட பின்னர் விமான சேவை சேவையை மீண்டும் தொடங்கியுள்ளதாக விமான நிறுவனமான ஏர் ஏசியா இந்தியா (Air Asia India) தெரிவித்துள்ளது. IANS செய்தியின்படி, விமானத்தில் உணவுக்காக முன்கூட்டியே ஆர்டர்களை முன்பதிவு செய்வதற்கான வசதியையும் விமான நிறுவனம் வழங்கியுள்ளது.

செய்தி குறிப்பின்படி, ஏர் ஏசியா இந்தியாவின் இன்-ஃப்ளைட் மெனு இப்போது வானத்தில் கூட ஒரு பெரிய அளவிலான உணவை உங்களுக்கு வழங்கும் என்று விமான நிறுவனம் ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டது. வேகன் உணவின் 9 பொருட்கள் இருக்கும், சைவ உணவு தவிர, எகிடேரியன், பெஸ்கேட்டரியன் (மீன் உணவுகள்) மற்றும் சமண உணவு விருப்பங்களும் கிடைக்கும்.

பாதுகாப்பின் மிக உயர்ந்த தரங்களைப் பின்பற்றி, ஏர் ஏசியா இந்தியா நன்கு அறியப்பட்ட கேட்டரிங் ‘ஸ்கைகோர்மேட்’ மற்றும் ‘தாஜ்சாட்ஸ் ஏர் கேட்டரிங்’ ஆகியவற்றிலிருந்து உணவை வழங்கும் என்று அந்த அறிக்கையில் மேலும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ASSAI இன் உணவு பாதுகாப்பு மற்றும் சுகாதாரத் தரங்கள் உணவு பரிமாறுவதில் தூய்மை மற்றும் சுகாதாரம் ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் கண்டிப்பாக பின்பற்றப்படும்.

இதற்கு முன்பு, தேநீர் அல்லது காபி உள்ளிட்ட பிற சூடான பானங்களுக்கும் சேவை செய்ய தடை விதிக்கப்பட்டது. நிரம்பிய கால் பொருட்கள் மற்றும் குளிர்ந்த மது அல்லாத பானங்கள் மற்றும் தண்ணீர் பாட்டில்கள் மட்டுமே சேவை செய்ய விமான நிறுவனங்கள் அனுமதிக்கப்பட்டன. இப்போது இதில் நிவாரணம் உள்ளது. சிறிது நேரத்திற்கு முன்பு விமானத்தில் பொழுதுபோக்கு வசதிகளும் மீட்டமைக்கப்பட்டன. ஆம், நிபந்தனை என்னவென்றால், பயணிகள் ஏறுவதற்கு முன்பு, பின்-இருக்கை இன்ஃப்லைட் என்டர்டெயின்மென்ட் (IFE) திரை சுத்தப்படுத்தப்படும்.

விமானங்களில் உணவு பரிமாறுவதில் அரசாங்கம் தளர்த்தியதிலிருந்து, விமான நிறுவனங்கள் தங்கள் மெனுவையும் மாற்ற வேண்டியிருந்தது. அரசாங்கத்தின் இந்த முடிவு குறைந்த கட்டணத்தில் தங்கள் சேவையை வழங்கும் விமான நிறுவனங்களுக்கு பயனளிக்கும். இது வருமானத்தையும் அதிகரிக்கும். கடந்த சில மாதங்களில், உள்நாட்டு பயணிகளின் எண்ணிக்கையில் நல்ல அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here