2021 பட்ஜெட்: சிறப்பானதாக இருக்கும்: பெரிகாத்தான் நம்பிக்கை

பெட்டாலிங் ஜெயா: 2021 வரவுசெலவுத் திட்டம் குறித்து விவாதிக்க பெரிகாத்தான்  அமைச்சர்கள் புத்ராஜெயாவில் கூடி, அது திட்டமிடப்பட்டு  சரியான முறையில் செயல்படுத்தப்படும் என்பதை உறுதிசெய்தது.

நேற்று நடைபெற்ற அமைச்சரவைக் கூட்டத்தில் பட்ஜெட் தொடர்பான கலந்துரையாடல்கள்   குறித்து பேசப்பட்டது. பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின்  “சிறப்பான” வரவுசெலவுத் திட்டத்தை முன்வைக்க முடியும் என்பதை உறுதிப்படுத்த விரும்புகிறார். மக்கள் சார்ந்த மற்றும் “எதிர்க்கட்சியால் குறை சொல்ல முடியாத” பட்ஜெட்.

நாடு கோவிட் -19 தொற்றுநோயை மட்டுமல்ல, ஒரு தேவையையும் எதிர்கொண்டுள்ளதால், எல்லாவற்றையும் ஒதுக்கி வைத்து 2021 பட்ஜெட்டில் முழுமையாக கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்று பிரதமர் அனைவரையும் கேட்டுக்கொண்டார்.

ஒழுங்காக வடிவமைக்கப்பட்ட பட்ஜெட்டில் பொருளாதாரம் மீட்க முடியும் என்பதை உறுதிப்படுத்த முடியும் என்று வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

இந்த நேரத்தில் நாட்டை வழிநடத்துவதில் பெரிகாத்தான் அரசாங்கத்தின் ஒவ்வொரு அடியையும் மக்கள் கவனமாக கவனித்து வருவதால், அமைச்சர்கள் தங்கள் அமைச்சகங்கள் தங்கள் பங்குகளை முழுமையாக்குவதை உறுதி செய்ய வேண்டும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பெரிகாத்தான் அரசாங்கத்தின் அனைத்து கூறுகளும் இந்த சந்தர்ப்பத்திற்கு உயர வேண்டிய நேரம் இது என்று அவர் கூறியபோது, ​​கூட்டத்திற்கு தலைமை தாங்கிய முஹைதீன் தனது மணிநேர உரையில் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்பட்டார். ஏனெனில் 2021 பட்ஜெட் அவர்களுக்கு ‘உருவாக்கு அல்லது உடைத்தல்’ ஆகும்.

ஏனென்றால், எதிர்க்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் பட்ஜெட்டை அனுமதிக்க மாட்டார்கள் என்ற அச்சுறுத்தல் உள்ளது என்று ஒரு ஆதாரம் கூறியது.  அமைச்சரவைக் கூட்டங்கள் தனிப்பட்ட மற்றும் ரகசியமானவை என்று அடையாளம் காண விரும்பவில்லை.

பட்ஜெட் 2021 நவம்பர் 6 ஆம் தேதி மக்களவையில் தாக்கல் செய்ய திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. மற்றொரு ஆதாரம், நேற்று அமைச்சரவைக் கூட்டத்தில் 2021 வரவுசெலவுத்திட்டத்தை மேலும் வலுப்படுத்த பல்வேறு வழிகள் குறித்து விவாதிக்கப்பட்டது.

குறைந்த வருமானம் கொண்ட குழுக்கள் மற்றும் SME களுக்கு அதிக ஒதுக்கீடுகள் மற்றும் விலக்குகளை வழங்குவதற்காக பட்ஜெட்டில் கூடுதல் முயற்சிகள் சேர்க்கப்பட வேண்டும் என்று அமைச்சரவையில் இருந்து ஒருமனதாக ஆதரவு இருந்தது.

முஹிடினுக்கும் மாமன்னருக்கும் இடையில் முந்தைய நாள் அமைச்சரவைக்கு முந்தைய கூட்டத்தின் போது என்ன நடந்தது என்பதையும் அவர்களிடம் விவரித்தார். பட்ஜெட் 2021 க்கான மன்னரின் விருப்பங்களை அவர் எங்களுக்குத் தெரிவித்தார். மேலும் பட்ஜெட்டில் உள்ள அனைத்தும் மக்களின் நலனைப் பற்றியதாக இருக்க வேண்டும். வேறு ஒன்றும் இல்லை என்று கூறினார்.

இது பெரிகாத்தானின் மிக நீண்ட அமைச்சரவைக் கூட்டங்களில் ஒன்றாகும் என்று அந்த வட்டாரம் கூறியது. காலை 11 மணியளவில் தொடங்கிய இந்த சந்திப்பு மதிய உணவு நேரத்தின் மூலம் நீடித்தது மற்றும் கிட்டத்தட்ட நான்கு மணி நேரத்திற்குப் பிறகு நிறைவடைந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here