பூலோவ் பெசார் தீவு மறுஅறிவிப்பு வரும் வரை மூடல்

மலாக்கா: கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுப்பதற்காக பின்னர் அறிவிக்கப்படும் தேதி வரை எந்தவொரு நடவடிக்கைகளுக்கும் பொது வருகைகளுக்கும் பூலோவ் பெசார் தற்காலிகமாக மூடப்பட்டிருப்பதாக மாநில முதல்வர் டத்தோ ஶ்ரீ சுலைமான் எம்.டி அலி தெரிவித்துள்ளார்.

ஒரே நேரத்தில் 50 க்கும் மேற்பட்டவர்களைக் கூட்டிச் செல்ல அனுமதிக்கக் கூடாது என்ற பாதுகாப்புக் கூட்டத்தின் முடிவுக்கு ஏற்ப இந்த நடவடிக்கை, கோவிட் -19 சம்பவங்களில் நாட்டின் எழுச்சியின் வெளிச்சத்திலும், புதிய கொத்துக்களின் எழுச்சியைத் தடுப்பதற்காகவும் எடுக்கப்பட்டது என்றார்.

முன்னதாக, நாங்கள் பூலோவ் பெசாரில் ஒருங்கிணைந்த துப்புரவு பணிகளை மேற்கொண்டோம், மெளலிதூர் ரசூல் கொண்டாட்டத்துடன் சிவப்பு மண்டலத்திலிருந்து பார்வையாளர்களைக் கொண்டு புதிய கிளஸ்டரை நாங்கள் விரும்பவில்லை.

அங்குள்ள அனைத்து நடவடிக்கைகளும் ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளன. மாநிலத்தில் உள்ள புலாவ் உபே போன்ற பிற தீவுகளும் பெரிய கூட்டங்களை உள்ளடக்கிய எந்தவொரு நிகழ்வுகளையும் நடத்த அனுமதிக்கப்படவில்லை என்று சுலைமான் மெளலிதூர் ரசூல் 1442 எச் கொண்டாட்டத்துடன் இணைந்து சியாரா ப்ரிஹதின் தொடங்கப்பட்ட பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் நேற்று கூறினார் . – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here