சட்ட விரோத தொழிலாளர்களை தற்காலிமாக பணியமர்த்த அரசாங்கம் யோசனை

மூவார்: எல்லை மூடப்பட்டதைத் தொடர்ந்து பாமாயில் மற்றும் ரப்பர் தொழில்களில் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் பற்றாக்குறையை சமாளிக்க நாட்டில் சட்டவிரோதமானவர்களுக்கு தற்காலிக பணி அனுமதி வழங்குவது குறித்து அரசாங்கம் பரிசீலித்து வருகிறது.

இந்த இரண்டு துறைகளிலும் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் பற்றாக்குறை பிரச்சினையை தீர்க்க அரசாங்கம் வழிகளை நாடுகிறது என்று பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் கூறினார். “ஒன்று அல்லது இரண்டு ஆண்டு வேலை அனுமதி வழங்குவதற்கான முன்மொழிவு” என்று அவர் நேற்று பாகோவில் சீன சமூகம் மற்றும் சீன அரசு சாரா அமைப்புகளுடனான மக்கள் சந்திப்பில் கூறினார்.

பொது மன்னிப்பு அல்லது சட்டப்பூர்வமாக்கல் திட்டம் என்று நாங்கள் அழைப்பது போன்ற தற்காலிக உரிமம் அல்லது பணி அனுமதி அவர்களுக்கு வழங்குங்கள்.

பகோவில் பாமாயில் துறையில் ஈடுபட்டுள்ள குடியிருப்பாளர்கள் இப்போது பற்றாக்குறையை எதிர்கொண்டுள்ள நிலையில் அவர்களுக்கு உதவ அரசாங்கம் மேற்கொண்ட முயற்சிகள் குறித்து புக்கிட் பசீர் தியோங் ஹுவா அசோசியேஷன் தலைவர் எர் யூ பெங்கின் கேள்விக்கு பதிலளித்தபோது, ​​இதுதான் நாங்கள் யோசிக்கிறோம். கோவிட் -19 தொற்றுநோய் காரணமாக தொழிலாளர்கள்.

பாகோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருக்கும் முஹிடின், நிபந்தனை இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் (எம்.சி.ஓ) கீழ் உள்ள கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கிலிருந்து வெளியேற வேண்டும் என்றும், பிரதமராக தனது கடமையைச் செய்ய வேண்டும் என்றார்.

கோவிட் -19 நிலைமையைப் பற்றி நன்கு உணர தான் இதைச் செய்ய வேண்டும். ஆனால் நோய் பரவுவதைத் தடுப்பதற்கான நிலையான இயக்க நடைமுறைக்கு எப்போதும் கட்டுப்படுவேன் என்று அவர் கூறினார்.

கோவிட் -19 க்கு இதுவரை 21 முறை சோதனை செய்யப்பட்டுள்ளதாக அவர் வலியுறுத்தினார். நேற்று, நான் 21 வது முறையாக ஒரு சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்டேன். சபாவிலிருந்து திரும்பி வந்தபோது நான் சோதனை செய்யப்பட்டேன். நான் சென்ற எல்லா இடங்களிலும் நான் திரும்பி வரும்போது சோதிக்கப்பட வேண்டியிருந்தது என்று அவர் கூறினார்.

நான் நாடாளுமன்றத்தில் கலந்து கொள்வதற்கு முன்பு சோதனை செய்யப்பட்டேன். மாமன்னரின் சந்திப்பை கொண்டிருப்பதற்கு முன்பு நான் மீண்டும் சோதிக்கப்பட்டேன். அமைச்சரவைக் கூட்டங்களில் கலந்துகொள்வதற்கு முன்பு நான் சோதனை செய்யப்பட்டேன் என்று அவர் மேலும் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here