லஞ்சம் வாங்கியதாக சந்தேகிக்கப்படும் போலீஸ்காரர் இருவர் கைது

கோத்த கினபாலு: வெள்ளிக்கிழமை (அக். 30) அவர்கள் மீது எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்கக்கூடாது என்ற தூண்டுதலாக இரண்டு சந்தேக நபர்களிடமிருந்து தலா 5,000 ரூபாய் லஞ்சம் கேட்டதாக சந்தேகத்தின் பேரில் இரண்டு போலீசார் கைது செய்யப்பட்டனர்.

சண்டகான் மாவட்டத்தில் நடந்த ஒரு நடவடிக்கையின் போது போலீசார் ஒருவர் ஒரு கார்போரல் 35, மற்றவர் 57 வயதான சார்ஜென்ட் ஆகியோர் இரவு 9.50 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

சபா மலேசியா ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தின் (எம்.ஏ.சி.சி) இயக்குனர் எஸ். கருணாநிதி கூறுகையில், சட்டவிரோத பொருட்களை வைத்திருந்ததாகக் கூறப்படும் இரண்டு சந்தேக நபர்களிடமிருந்து இருவரும் தலா 5,000 வெள்ளி கேட்டுள்ளதாக நம்பப்படுகிறது. எவ்வாறாயினும், சட்டவிரோத பொருட்கள் என்ன என்பதை அவர் குறிப்பிடவில்லை.

இந்த வழக்கு MACC சட்டம் 2009 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here