நெகிரி செம்பிலான் மக்களுக்கு உதவித் தொகை வழங்க வேண்டும்

சிரம்பான்: கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு உதவ மத்திய அரசின்   பந்துவான் ப்ரிஹாடின் நேஷனல் 2.0 போன்ற ஒரு திட்டத்தை கொண்டு வர நெகிரி செம்பிலான் அரசாங்கம் பரிசீலிக்க வேண்டும் என்று எம்.சி.ஏ தேசிய பணியகத் தலைவர் தெரிவித்துள்ளார்.

கட்சியின் சிவில் சொசைட்டி இயக்கம் பணியகத்தின் தலைவரான என்ஜி கியான் நாம், மதிப்பீட்டு வரியைக் குறைப்பது அல்லது விலக்குவது குறித்து மாநில அரசு பரிசீலிக்க வேண்டும். மேலும் மிகவும் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு வாடகையை விட்டு விலக வேண்டும்.

பார்க்கிங் கட்டணம், நீர் பில் மற்றும் அரசுக்கு சொந்தமான ஸ்டால்களுக்கான வாடகை ஆகியவற்றைக் குறைப்பது குறித்தும், குறைந்த வருமானம் உடைய ஓட்டுனர்கள், வணிகர்கள், தற்காலிக தொழிலாளர்கள், தனித்து வாழும் பெற்றோர் மற்றும் வசதி குறைந்த ஏழைகள் போன்றவர்களுக்கு பண உதவி வழங்குவதையும் இது கவனிக்க வேண்டும் அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

தொற்றுநோயின் விளைவுகள் இப்போது இன்னும் அதிகமாக உணரப்படுவதால், மாநில நிர்வாகம் விரைவில் மற்றொரு பொருளாதார ஊக்க தொகையை கொண்டு வர வேண்டும் என்று ராசா எம்.சி.ஏ செயலாளராக இருக்கும் அவர்

வணிகர்கள் மற்றும் ராசாவில் உள்ள மக்களிடமிருந்து வந்த பின்னூட்டத்தின் அடிப்படையில், தொற்றுநோயின் மூன்றாவது அலை, இயக்க கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு (எம்.சி.ஓ) முதன்முதலில் மார்ச் மாதத்தில் மீண்டும் விதிக்கப்பட்டதை விட மோசமாக உள்ளது.

இது உண்மையில் அனைத்து துறைகளையும் முன்னோடியில்லாத நெருக்கடியில் தள்ளியுள்ளது என்று அவர் கூறினார். அரசியல்வாதிகளும் தங்கள் வேறுபாடுகளை ஒதுக்கி வைத்துவிட்டு மக்களுக்கு  உதவுவதில் பணியாற்ற வேண்டும்.

கோவிட் -19 ஐ எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான முயற்சிகளை அதிகாரிகள் தொடர முடியும் என்பதற்காக பட்ஜெட் 2021 நிறைவேற்றப்படுவதை உறுதி செய்ய வேண்டும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here