எதிர்க்கட்சி கருத்துக்களை கருத்தில் கொள்ளுங்கள் – பிரதமர்

நாட்டைப் பற்றிய முக்கியமான விஷயங்களில், குறிப்பாக பொருளாதாரம், கோவிட் -19 ஐ எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான வழிகள் குறித்து எதிர்க்கட்சிகளின் கூட்டணியுடன் அரசாங்கம் ஒத்துழைக்கும் வாய்ப்பை பிரதமர் டான்ஸ்ரீ முஹிடீன் யாசின் கருத்தில் கொள்ள வேண்டுமென்றார்.

அனைத்து தரப்பினரின் கருத்துக்களையும் பெறுவதற்கும் கருத்தில் கொள்வதற்கும் அரசாங்கம் உள்ளடக்கிய அணுகுமுறையை பின்பற்றும் என்றார்.

2021 ஆம் ஆண்டு வரவு செலவுத் திட்டத்தை தயாரிப்பதில் நிதியமைச்சர் தெங்கு டத்தோஶ்ரீ ஜஃப்ருல் தெங்கு அப்துல் அஜீஸ், பக்காத்தான் ஹராப்பன் தலைவர்களுக்கு இடையிலான அமர்வுகளை அவர் ஒரு நல்ல தொடக்கமாக விவரித்தார்.

இது முதல் படி. அடுத்த கட்டமாக, எதிர்க்கட்சியை ஒன்றாக அமர அழைக்க விரும்புகிறேன். ஒவ்வொரு வாரமும் தலைமை தாங்கும் பொருளாதார நடவடிக்கையாக இது இருக்கும்.

மேலும் கருத்து தெரிவித்த முஹிடீன், எந்தவொரு பிரச்சினைகளையும் அல்லது பிரச்சினைகளையும் சமாளிக்க சிறந்த தீர்வுகளைக் கண்டறிவதில் இதுபோன்ற ஒத்துழைப்பு சிறந்தது என்றும் கூறினார்.

அரசியல் விஷயங்களில் இதேபோன்ற அல்லது இரு கட்சி அணுகுமுறையை எடுக்கவும் தயாரா என்று கேட்டதற்கு, முஹிடீன் எல்லாவற்றையும் கட்டங்களாக செய்ய வேண்டும் என்றார்.

இப்போது முக்கிய விஷயம் மக்கள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினை, அரசியல் அல்லது கட்சிகள் பற்றிய பிரச்சினைகள் அல்ல. அது (அரசியல்) நிச்சயமாக நமது நிகழ்ச்சி நிரலில் உள்ளது, ஆனால் மிக முக்கியமானது கோவிட் -19, பொருளாதார மறுமலர்ச்சி என்று அவர் கூறினார்.

2021 பட்ஜெட்டில் நாட்டின் பொருளாதாரத்தைத் தூண்டுவதற்கும் புத்துயிர் பெறுவதற்கும் உந்துதல் இல்லை என்று கூறிய எதிர்க்கட்சித் தலைவர் டத்தோஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிமின் அறிக்கை குறித் கேள்விக்கு அனைத்து கட்சிகளிடமிருந்தும் கருத்துகளுக்கும் இடமுண்டு என்று அவர்  கூறினார்.

இந்த ஆண்டு -3.5 முதல் -5.5 சதவிகிதம் வரை எதிர்பார்க்கப்படும் வளர்ச்சியுடன் ஒப்பிடும்போது, ​​நாட்டின் பொருளாதாரம் 2021 ஆம் ஆண்டில் 6.5 முதல் 7.5 சதவிகிதம் வரை மீட்கப்படும் என்று அவர் நமிபிக்கை  தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here