ஜோகூரில் இது வரை 1,228 பேர் தனிமைப்படுத்தல் மையத்தில் வைக்கப்பட்டிருந்தனர்

Johor Health and Environment Committee chairman R. Vidyananthan

ஜோகூர் பாரு: வியாழக்கிழமை (நவம்பர் 12) நிலவரப்படி மொத்தம் 1,228 பேர் மாநிலம் முழுவதும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்களில் தங்க வைக்கப்பட்டிருந்தனர்.

ஜோகூரில் தற்போது 14 தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்கள் உள்ளன. அவற்றில் பொது பயிற்சி நிறுவனங்களில் (ஐ.எல்.ஏ) நான்கு மற்றும் ஹோட்டல்கள் 10 உள்ளன என்று ஜோகூர் சுகாதார மற்றும் சுற்றுச்சூழல் குழுத் தலைவர் ஆர். வித்யானந்தன் தெரிவித்தார்.

வியாழக்கிழமை (நவம்பர் 12) ஜொகூரில் எட்டு புதிய கோவிட் -19 சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன. அங்கு மூன்று சம்பவங்கள் தற்போதுள்ள கொத்துக்களிலிருந்தும், நான்கு நெருங்கிய தொடர்புகள் திரையிடலிலிருந்தும் கடுமையான  சுவாச நோய்த்தொற்றுகள் (SARI) திரையிடலிலிருந்தும் உள்ளன.

இது மாநிலத்தில் மொத்த கோவிட் -19 வழக்குகளின் எண்ணிக்கையை 967 ஆகக் கொண்டுவருகிறது. இதில் 892 மீட்கப்பட்ட சம்பவங்கள், 54 செயலில் உள்ளது மற்றும் 21 இறப்புகள் உள்ளன என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 13) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

செயலில் உள்ள கோவிட் -19 கிளஸ்டர்களின் எண்ணிக்கை வியாழக்கிழமை நிலவரப்படி நான்காக உள்ளது. மெல்ட்ரம் கிளஸ்டரிலிருந்து ஏழு, பாயு கிளஸ்டரிலிருந்து எட்டு, கெம்பாஸ் கிளஸ்டரிலிருந்து 55 மற்றும் பாடாங் கிளஸ்டரிலிருந்து 16 வழக்குகள் உள்ளன.

நவம்பர் 3 ஆம் தேதி தொடங்கிய சுகாதார அமைச்சின் ஜொகூர் பாரு பயிற்சி நிறுவனத்தில் மேம்படுத்தப்பட்ட எம்.சி.ஓ ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 15) முடிவடையும் என்று வித்யானந்தன் குறிப்பிட்டார்.

நவம்பர் 12 ஆம் தேதி வரை மொத்தம் 1,291 குடியிருப்பாளர்களும், நிறுவனத்திற்கு வெளியில் இருந்து 512 பேரும் அதன் குடியிருப்பாளர்களின் குடும்ப உறுப்பினர்கள் உட்பட திரையிடப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

ஜோகூரில் கோவிட் -19 நிலைமை இன்னும் கட்டுப்பாட்டில் உள்ளது. பதிவான சம்பவங்களின் எண்ணிக்கையின் அதிகரிப்பினை கண்டறிதல் செயல்முறைக்கு பதிலளிப்பதாகவும், நோய் பரவுவதைத் தடுப்பதற்காக மாநில சுகாதாரத் துறையின் கண்காணிப்பின் அதிகரிப்பு என்றும் அவர் கூறினார்.

பொதுமக்கள் தங்கள் முழுமையான ஒத்துழைப்பை வழங்க வேண்டும் என்றும் உடனடியாக சிகிச்சை பெற்று கோவிட் -19 க்கு ஏதேனும் அறிகுறிகள் இருந்தால் பரிசோதனை செய்ய வேண்டும் என்றும் அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here