நாசத்தைக் குறிவைக்கும் நான்காம் அலை!

 கோவிட்-19   நான்காம் அலைக்கு ஹாங்காங் நுழைந்துள்ளது என்று நிபுணர்கள் கூறுகின்றனர்

கோவிட் -19 இன் நான்காவது அலை நகரத்தில் தொடங்கியுள்ளதாக ஹாங்காங்கின் உயர்மட்ட தொற்று நோய் நிபுணர்கள் வியாழக்கிழமை (உள்ளூர் நேரம்) அரசாங்கத்தை எச்சரித்தோடு அவசர நடவடிக்கைக்கும் அழைப்பு விடுத்தனர்.

கோவிட் -19 இன் நான்காவது அலை நகரத்தில் தொடங்கியுள்ளதாக ஹாங்காங்கின் உயர்மட்ட தொற்று நோய் நிபுணர்கள் வியாழக்கிழமை (உள்ளூர் நேரம்) அரசாங்கத்தை எச்சரித்தனர் மற்றும் அவசர நடவடிக்கைக்கு அழைப்பு விடுத்தனர்.

இங்குள்ள சுகாதார அதிகாரிகள் பல்வேறு மாவட்டங்கள், துறைகளில் 30 க்கும் மேற்பட்ட உறுதிப்படுத்தப்பட்ட , பூர்வாங்க நோய்த்தொற்றுகளைத் தெரிவித்ததை அடுத்து, விக்டர் டிங், எலிசபெத் சியுங் ஆகியோர் தென் சீனா மார்னிங் போஸ்டுக்கு அறிக்கை அளித்தனர்.
அத்தியாவசியமற்ற அனைத்து உட்புறக் கூட்டங்களும் உடனடியாக நடைமுறைக்கு ஒத்திவைக்கப்பட வேண்டும் என்றும், அடுத்த சில நாட்களில் இரட்டிப்பாகவோ அல்லது மும்மடங்காகவோ இருந்தால் பள்ளி மூடல்களை எதிர்கொள்ள பொதுமக்கள் தயாராக இருக்க வேண்டும் என்றும், வீட்டிலிருந்து மீண்டும் வேலை செய்ய வேண்டும் என்றும் நிபுணர்கள் அறிவுறுத்தினர்.

சீன பல்கலைக்கழக சுவாச மருத்துவ நிபுணரும், கோவிட்-19 இன் அரசாங்க ஆலோசகருமான பேராசிரியர் டேவிட் ஹுய் ஷு-சியோங், ஒட்டுமொத்த , கண்டுபிடிக்க முடியாத இரண்டு நிகழ்வுகளிலும் ஒரு தொற்று காரணமாக ஹாங்காங் அதன் நான்காவது அலைக்குள் நுழைந்ததாக நம்புவதாகக் கூறினார். 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here