லங்காவி சேவை தொடங்கியது

அலோர் ஸ்டார்:

படகு சேவை ஒத்துழைப்புடன் வடக்கு பிராந்திய மலேசிய கடல் துறை இன்று முதல் லங்காவி-கோலாபெர்லிஸ் படகு சேவையை மீண்டும் திறக்கும்.

கெடாவில் நிபந்தனை இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஆணையை (சி.எம்.சி.ஓ) முடிவுக்கு கொண்டுவருவதற்கான அரசாங்கத்தின் முடிவுக்கு ஏற்ப இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக திணைக்களம் இன்று ஓர் அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

நாளை (ஞாயிற்றுக்கிழமை), லங்காவி-கோலா பெர்லிஸ்-லங்காவி வழித்தடத்திற்கான படகு சேவை இரு திசைகளிலும் ஒரே பயணத்தைக் கொண்டிருக்கும், லங்காவியில் இருந்து கோலா பெர்லிஸுக்கு காலை 10.30 மணிக்கும், கோலா பெர்லிஸிலிருந்து மாலை 5 மணிக்கு லங்காவிக்கும் செல்லும் பயணம்.

இந்த வழித்தடத்தில் படகுக்கான சேவை 23 திங்கள் தொடங்கி காலை 10.30 மணி முதல் மாலை 5.30 மணிக்கு லங்காவி முதல் கோலா பெர்லிஸ் பாதை வரை காலை 10 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை கோலா பெர்லிஸிலிருந்து லங்காவி வரை இரண்டு திரும்பும் பயணங்களாக அதிகரிக்கப்படும்  என்று துறை கூறினார்.

அதே நேரத்தில், திங்கள்கிழமை தொடங்கி, கோலா கெடாவிலிருந்து லங்காவிக்கு படகு சேவை காலை 10 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை இருக்கும், அதே நேரத்தில் லங்காவியில் இருந்து கோலா கெடா வரை பயணங்கள் காலை 10 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை இருக்கும்.

பயணிகள் முனையம் , படகுத்துறையில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட புதிய விதிமுறைகள், நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை செயல்படுத்துவது இன்னும் பொருந்தும் என்றும், கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க படகு ஆபரேட்டர்கள் தொடர்ந்து அவற்றைச் செயல்படுத்த வேண்டும் என்றும் திணைக்களம் விளக்கமளித்தது.

முனையம், படகு பயனர்கள் அனைத்து அரசாங்க உத்தரவுகளையும் கடைப்பிடிக்க வேண்டும். அன்றாட நடவடிக்கைகளில் புதிய விதிமுறைகளுக்கு இணங்கவும் திணைக்களம் கோவிட் -19 தொற்று திரளை உடைக்க முடியும் என்று அந்த அறிக்கை கூறுகிறது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here