மூன்று புதிய திரள்கள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளது- நூர் ஹிஷாம்

புத்ராஜெயா-

சுகாதார அமைச்சகம் (எம்ஓஎச்) இன்று மூன்று புதிய தொற்றுத்திரள்களை அடையாளம் கண்டுள்ளது. நான்கு திரள்கள் மூடப்பட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் சுகாதார தலைமை இயக்குநர் ஜெனரல் டான்ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா தெரிவித்தார்.

பெங்காலான் பாராட், பக்தி ,  பாயம் இண்டா என  ஆகிய மூன்று புதிய திரள்கள் அட்டையாளம் காணப்பட்டுள்ளன

காசே, பைடுரி ,லாங் , பெஸ்தாரி ஆகிய நான்கு திரள்கள் மூடப்பட்டுள்ளன என்று டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கூறினார்.

புதிய திரள்கள் விவரங்கள் குறித்து, டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கூறுகையில், பெங்காலான் பாராட் திரள் தென்மேற்கு பினாங்கு பெராக் நகரில் உள்ள கிரியான், கோலா கங்சார்,  கிந்தா ஆகிய மாவட்டங்களையும் உள்ளடக்கியதாகும்.

இன்றைய நிலவரப்படி, திரள்களில் 19 நேர்மறையான வழக்குகள் கண்டறியப்பட்டதில் 251 நபர்கள் திரையிடப்பட்டுள்ளனர் என்ற அவர்,  கோவிட் -19 இன் வளர்ச்சி குறித்தும் ஊடக அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சிரம்பான் மாவட்டத்தில் உள்ள ஒரு சிறைச்சாலைய இது உள்ளடக்கியது. நெகிரி செம்பிலான் குறியீட்டு வழக்கு (54624  ஆவது வழக்கு) ஒரு கைதி என்பதால், சிறை சேர்க்கை திரையிடல் மூலம் கோவிட் -19 நேர்மறை என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இன்று வரை 481 நபர்கள் 16 நேர்மறையான வழக்குகளுடன் திரள்களில் காணப்பட்டனர்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here