4 வயது சிறுவனின் மரணத்திற்கு காரணமானவர் மனநிலை பாதிக்கப்பட்டவரா?

கோலாலம்பூர்: நைஜீரிய நாட்டைச் சேர்ந்த ஒரு ஆடவர் குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள், தனது வளர்ப்பு மகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்யத் முயற்சித்ததோடு ஜன்னலுக்கு வெளியே தனது  வளர்ப்பு  பேரனை  தூக்கி எறிந்தவர் மனநலப் பிரச்சினைகளால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக போலீசாரிடம் தெரிவித்தார்.

சிறுநீர் பரிசோதனை முடிவுகள் அவர் மருந்து உட்கொண்டிருப்பதைக் காட்டியது என்று போலீசார் தெரிவித்தனர். அவருக்கு சில மனநல பிரச்சினைகள் உள்ளன என்பதும் புரிந்து கொள்ளப்படுகிறது.

“சிகிச்சையின் பதிவு எதுவும் இல்லை (மனநோய்க்கு) ஆனால் அவரது நண்பர்களும் குடும்பத்தினரும் அவ்வாறு கூறினர்” என்று கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ சைபுல் அஸ்லி கமாருடீன் நேற்று செய்தியாளர் கூட்டத்தில் தெரிவித்தார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை, நைஜீரிய மனிதர் இங்குள்ள ஸ்தாப்பாக் டானாவ் கோத்தாவில் உள்ள அவர்களது குடியிருப்பில் தனது வளர்ப்பு குழந்தையை பாலியல் பலாத்காரம் செய்வதிலிருந்து அவரது குடும்பத்தினர் தடுத்ததைத் தொடர்ந்து ஆத்திரமடைந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

அந்த நபர் தனது நான்கு வயது வளர்ப்பு பேரனை குடியிருப்பின் மூன்றாவது மாடியில் இருந்து தூக்கி எறிவதற்கு முன்பு தனது குடும்ப உறுப்பினர்களை தாக்கியுள்ளார். குழந்தை சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தது.

சிறிது நேரத்தில், அவர் அதே ஜன்னலிலிருந்து குதித்தார், ஆனால் விழுவதில் இருந்து தப்பினார். சந்தேக நபரின் மனைவி, அவர் பாலியல் பலாத்காரம் செய்ய முயன்ற வளர்ப்பு குழந்தை மற்றும் அவரது எட்டு வயது சொந்த மகன் ஆகியோர் இன்னும் மருத்துவமனையில் உள்ளனர் என்று கம் சைஃபுல் கூறினார்.

அனைவரும் கோலாலம்பூர் மருத்துவமனையில் காயங்கள் மற்றும் அதிர்ச்சியால் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர் என்று அவர் கூறினார். வளர்ப்பு பேரனின் மரணத்திற்கான காரணம் இன்னும் தீர்மானிக்கப்படவில்லை என்றார்.

சம்பவம் நடந்த நேரத்தில் சந்தேக நபர் நிர்வாணமாக காணப்பட்டார். மற்ற குடும்ப உறுப்பினர்கள் சமூக ஊடகங்களில் ஊகிக்கப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார். மனிதன் மாறுபட்ட போதனைகளில் ஈடுபட்டிருக்கிறானா என்ற கேள்விக்கு, அவர் கூறினார்: “நாங்கள் அதை ஆராய்ந்து கொண்டிருக்கிறோம்.” சந்தேக நபர் ஏழு நாட்களுக்கு தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here