பிரதமர் ஆதரவு வழங்கிய அனைத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கும் நன்றி தெரிவித்து கொண்டார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: 2021 பட்ஜெட்டை கொள்கை நிலை முதல் செவ்வாய்க்கிழமை (டிசம்பர் 15) அதன் மூன்றாவது வாசிப்பு வரை ஆதரித்த அனைத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கும் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் நன்றி தெரிவித்துள்ளார்.

பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசாங்கம் எப்போதும் மக்களின் நலன், பாதுகாப்பு மற்றும் நல்வாழ்வை கணக்கில் எடுத்துக்கொள்வதோடு, அதன் நடவடிக்கைகளில் நாட்டின் பொருளாதார மீட்சியையும் கணக்கில் எடுத்துக்கொண்டது என்பதை பட்ஜெட் நிறைவேற்றியது நிரூபித்ததாக பிரதமர் கூறினார்.

கோவிட் -19 தொற்றுநோயை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கும், அனைவரின் மக்களின் வாழ்க்கைத் தரத்தையும் மேம்படுத்துவதற்கும் முன்னுரிமையுடன், பட்ஜெட்டை ஆதரித்த நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் பல்வேறு மேம்பாட்டுத் திட்டங்களை செயல்படுத்துவதற்கு இந்த பட்ஜெட் மிகவும் முக்கியமானது என்பதை இது நிரூபிக்கிறது. செவ்வாய்க்கிழமை இரவு (டிசம்பர் 15) ஒரு பேஸ்புக் பதிவில் அவர் கூறினார்.

எந்தவொரு இடையூறும் இல்லாமல் பட்ஜெட்டை நிறைவேற்ற வேண்டும் என்று விரும்பிய மாமன்னரின் ஆலோசனையை அவர்கள் கவனிக்கிறார்கள் என்பதை நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் நிலைப்பாடு நிரூபிக்கிறது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

நாடாளுமன்ற  உறுப்பினர்கள் மக்களுக்கும் நாட்டிற்கும் தொடர்ந்து சிறந்ததை வழங்க முடியும் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார். தொடக்கத்தில் இருந்து முடிவடையும் வரவுசெலவுத் திட்டத்தில் கடுமையாக உழைத்த நிதி அமைச்சர் தெங்கு ஜஃப்ருலுக்கும் முஹிடின் நன்றி தெரிவித்தார்.

பட்ஜெட் நிறைவேற்றப்பட வேண்டும் என்று பிரார்த்தனை செய்த மக்களுக்கும் அவர் நன்றி தெரிவித்தார்.

எதிர்க்கட்சி சட்டமன்ற உறுப்பினர்களால் அழைக்கப்பட்ட தொகுதி வாக்களிப்புக்கு இரண்டு முயற்சிகள் இருந்தபோதிலும், மக்களவை 2021 பட்ஜெட்டை நிறைவேற்றியது.

எதிர்க்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் குழு கட்டத்திலும், 2021 ஆம் ஆண்டு பட்ஜெட்டிற்கான மூன்றாவது வாசிப்புக்குப் பின்னரும், 111  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் வாக்களித்தனர், இரு நிகழ்வுகளிலும் 108 பேர் வாக்களிக்கவில்லை. மேலும் ஒரு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விடுப்பில் இருக்கிறார்.

நிதியமைச்சர் தெங்கு டத்தோ ஶ்ரீ தெங்கு ஜஃப்ருல் அப்துல் அஜீஸ் செவ்வாய்க்கிழமை நாடாளுமன்றத்தில் 2021 பட்ஜெட்டில் மூன்றாவது வாசிப்பை வழங்கியதை அடுத்து, இந்த தொகுதி வாக்குகளை டத்தோ மஹ்புஸ் உமர் (பி.எச்-போகோக் சேனா) அழைத்தார். பட்ஜெட் 2021, RM322.5bil இல், மலேசிய வரலாற்றில் மிகப்பெரிய பட்ஜெட்டாகும்.

அனைத்து 27 அமைச்சகங்களுக்கான ஒதுக்கீடுகளும் கடுமையான விவாதங்கள் மற்றும் எதிர்க்கட்சிகளால் வாக்களிப்பதற்கான பல முயற்சிகளுக்குப் பிறகு நிறைவேற்றப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here