தடுப்பூசிக்கான முடிவு என்.பி.ஆர்.ஏ-வில் உள்ளது : கைரி தகவல்

கோலாலம்பூர்: கோவிட் -19 தடுப்பூசி குறித்த ஃபைசரிடமிருந்து மருத்துவத் தரவை சுகாதார அமைச்சின் கீழ் உள்ள தேசிய மருந்து ஒழுங்குமுறை நிறுவனம் (என்.பி.ஆர்.ஏ) பெற்றுள்ளது என்று கைரி ஜமாலுடீன் தெரிவித்துள்ளார்.

ஃபைசர் தடுப்பூசியைப் பயன்படுத்துவதற்கான முடிவு என்.பி.ஆர்.ஏ-வில் உள்ளது. இது தடுப்பூசியை பதிவுசெய்து ஒப்புதல் அளிக்க வேண்டும். செயல்முறை தொடங்கியது மற்றும் ஃபைசரால் வழங்கப்பட்ட அனைத்து தரவுகளும் NPRA ஆல் ஆராயப்படும்.

ஃபைசர் நிறுவனத்திடம் இருந்து கோவிட் -19 தடுப்பூசிகள் அடுத்த ஆண்டு முதல் காலாண்டில் 12.8 மில்லியன் டோஸ் அடங்கிய 20% அல்லது 6.4 மில்லியன் மலேசியர்களுக்கு நோயெதிர்ப்பு அளிக்க உதவும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ஃபைசர் தடுப்பூசி ஏன் தேர்வு செய்யப்பட்டது, அமெரிக்கா, சீனா மற்றும் ரஷ்யா உள்ளிட்ட பிற நிறுவனங்கள் தயாரிக்கும் தடுப்பூசிகள் அல்ல என்று லிம் கேட்ட கேள்விக்கு கைரி மேற்கண்ட தகவலை தெரிவித்தார். செலவுகள் மற்றும் செயல்திறன் ஆகியவற்றின் வேறுபாடுகள் குறித்தும் அவர் கேட்டிருந்தார்.

நவம்பர் 24 ஆம் தேதி ஃபைசருடன் அரசாங்கம் ஒப்பந்தம் செய்ததாகவும், தி நியூ இங்கிலாந்து ஜர்னல் ஆஃப் மெடிசினில் வெளியிடப்பட்ட இடைக்கால மருத்துவ அறிக்கைகளின் அடிப்படையில் இது தேர்வு செய்யப்பட்டதாகவும், கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகளைத் தடுப்பதில் தடுப்பூசி 95% செயல்திறன் விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது என்பதைக் காட்டியது.

தடுப்பூசியின் தரம், பாதுகாப்பு மற்றும் செயல்திறன் ஆகியவற்றைக் கண்டறிய அரசாங்கம் தரவு அணுகலைப் பெற்றுள்ளது.

இந்த தடுப்பூசி யுனைடெட் கிங்டம், அமெரிக்கா, பஹ்ரைன், கனடா, சவுதி அரேபியா, மெக்ஸிகோ மற்றும் சிங்கப்பூர் உள்ளிட்ட ஏழு நாடுகளிலிருந்து அவசரகால பயன்பாட்டு அங்கீகாரத்தையும் பெற்றுள்ளது என்று அவர் குறிப்பிட்டார்.

கோவிட் -19 தடுப்பூசி வழங்கல் அணுகல் உத்தரவாதத்திற்கான சிறப்புக் குழு மூன்றாம் கட்ட மருத்துவ பரிசோதனைகளில் உள்ள பிற தடுப்பூசி வேட்பாளர்களைப் பற்றி ஆராய்கிறது என்று கைரி கூறினார்.

“இது குறித்த அறிவிப்பு மற்றும் முதலில் தடுப்பூசிகளை யார் பெறுகிறார்கள் என்பதற்கான முன்னுரிமை பட்டியல் ஆகியவை எதிர்காலத்தில் அறிவிக்கப்படும்” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here