விஷம் வைத்து நாய்கள் கொல்லப்பட்டுள்ளதா?

ஈப்போ:இங்குள்ள தாமான் செம்பகாவில் அரை டஜன் தவறான நாய்கள் கடந்த இரண்டு நாட்களில் விஷம் வைத்து கொல்லப்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது.

கொடூரமான செயலைக் கண்டித்து, விலங்குகளுக்கான கொடுமையைத் தடுக்கும் ஈப்போ சொசைட்டி தலைவர் ரிக்கி சூங், தெரு  நாய்களைக் கையாள்வதற்கு சரியான சேனல்கள் உள்ளன என்றும், விலங்குகளை கொல்ல மக்கள் அதை தங்கள் கைகளில் எடுத்துக்கொள்ளக்கூடாது என்றும் கூறினார்.

வியாழக்கிழமை (டிசம்பர் 17) மூன்று இறந்த நாய்களையும், வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 18) காலை மேலும் மூன்று நாய்களையும் நாங்கள் கண்டோம். யார் செய்தார்கள், விலங்குகளை கொல்ல என்ன பயன்படுத்தப்பட்டது என்பது எங்களுக்குத் தெரியவில்லை. ஏனெனில் அவைகளுக்கு வாயில் நுரை இல்லை என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

சிலர் நாய்களை விரும்புவதில்லை அல்லது அவர்களது குடும்ப உறுப்பினர்கள் விலங்குகளால் காயமடைந்துள்ளனர் அல்லது பயந்திருக்கலாம் என்பதை நான் புரிந்துகொள்கிறேன். ஆனால் இதுபோன்ற நடவடிக்கைகள் ஏற்று கொள்ள முடியாது  என்று அவர் கூறினார். இன்றைய நிலவரப்படி, நகரத்தில் மொத்தம் 17 நாய்கள் விஷம் இருப்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

செல்லப்பிராணி உரிமையாளர்கள் மற்றும் தன்னார்வ பராமரிப்பாளர்கள் மற்றும் தீவனங்கள் உட்பட மக்கள் தங்கள் பராமரிப்பில் உள்ள விலங்குகளை கவனிக்கும் போது விழிப்புடன் இருப்பார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here