ஆடவரை ஆயுதம் காட்டி மிரட்டிய ஆடவர் கைது

கோலாலம்பூர்: செந்தூலில் ஆயுதக் கொள்ளை முயற்சிக்கு தொடர்புடைய மூன்று சந்தேக நபர்களை போலீசார் கண்டுபிடித்துள்ளனர். டிசம்பர் 15 ஆம் தேதி காலை 11.15 மணியளவில், ஜாலான் மெட்ரோ பெர்டானா பாரத் 2 உடன் நடந்த வழக்கைப் பற்றி போலீசாருக்கு தகவல்  கிடைத்தது.

பாதிக்கப்பட்ட, 36 வயதான ஒரு நபர், ஒரு சந்தேக நபரால்  தடுத்து நிறுத்தப்பட்டார். சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரின் கழுத்தில் தனது ஆயுதத்தை சுட்டிக்காட்டி, பாதிக்கப்பட்டவர் பணிபுரியும் நிறுவனத்திற்கு சொந்தமான RM15,000 ஒப்படைக்கும்படி கட்டாயப்படுத்தினார்.

இருப்பினும், சந்தேக நபர் தப்பி ஓட முயன்றபோது, ​​அவர் பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் அவரது மெய்க்காப்பாளரால் முறியடிக்கப்பட்டார். அருகிலுள்ள மோட்டார் சைக்கிள்களில் காத்திருந்த சந்தேக நபரின் மூன்று கூட்டாளிகள் தப்பினர் என்று செந்தூல் ஓசிபிடி உதவி ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் திங்களன்று (டிச. 21) தெரிவித்தார்.

காயங்கள் எதுவும் ஏற்படவில்லை மற்றும் சந்தேக நபர் போலீசில் ஒப்படைக்கப்பட்டார். நாங்கள் இன்னும் சிலரை தேடி வருகிறோம். சந்தேக நபர் டிசம்பர் 22 நாளை வரை தடுப்புக் காவல்  செய்யப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here