மலாக்கா ஜாசின் தடுப்புக் காவல் மையத்தில் ஜன.4 ஆம் தேதி வரை சிஎம்சிஓ அமல்

புத்ராஜெயா: மலாக்கா ஜாசினில் உள்ள தடுப்புக் காவல் மையத்தில் செவ்வாய்க்கிழமை (டிசம்பர் 22) தொடங்கி மேம்பட்ட இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு (எம்.சி.ஓ) அமல்படுத்தப்படும் என்று தற்காப்பு  அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் அறிவித்தார்.

கோவிட் -19 நிலைமை குறித்து தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் சிறப்புக் கூட்டம் சுகாதார அமைச்சினால் விளக்கமளிக்கப்பட்டதாகவும் டிசம்பர் 19, 1 நிலவரப்படி, இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது சோதனைகள் உட்பட 251 திரையிடல்கள் மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

சுகாதார அதிகாரிகள் 133 நேர்மறையான வழக்குகளை பதிவு செய்துள்ளனர். மேலும் குறுகிய காலத்தில் மையத்தில் வழக்குகளின் எண்ணிக்கையில் அதிகரிப்பு இருப்பதை உறுதிப்படுத்தினர்.

அமைச்சின் ஆலோசனையுடன், டிசம்பர் 22 முதல் ஜனவரி 4,2021 வரை வட்டாரத்தில் மேம்படுத்தப்பட்ட MCO ஐ அமல்படுத்த சபை ஒப்புக் கொண்டுள்ளது என்று அவர் திங்களன்று (டிசம்பர் 21) தெரிவித்தார்.

இந்த உத்தரவில் 603 கைதிகள் மற்றும் தடுப்புக் காவல் மையத்தின் 168 ஊழியர்கள் அடங்கிய 771 நபர்களும் அவர்களது குடும்ப உறுப்பினர்களும் அடங்குவர்.

மேம்பட்ட MCO இல் தற்போதுள்ள நிலையான இயக்க நடைமுறைகள் பொருந்தும். மையத்திற்கு வெளியேயும் வெளியேயும் இயக்கம் உட்பட, இந்த காலகட்டத்தில் பார்வையாளர்கள் யாரும் அனுமதிக்கப்பட மாட்டார்கள் என்று இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here