அந்நியத்தொழிலாளர்கள் சோதனை செய்யப்பட வேண்டும்- ஜனவரி அமல்

புத்ராஜெயா:

தொற்றுநோய் பரவுவதைத்தடுக்கும் முயற்சியாக அனைத்து முதலாளிகளும் தங்கள் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களை ஜனவரி 1 முதல் கோவிட் -19 ஸ்கிரீனிங் சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படுவதை உறுதி செய்ய வேண்டும்.

திரையிடலுக்கான செலவினங்களை நிறுவனங்களே ஏற்கவேண்டும் என  மனிதவளத்துறை அமைச்சர் டத்தோசெரி எம்.சரவணன் கூறினார்.

இருப்பினும், சமூக பாதுகாப்பு அமைப்புக்கு பங்களிக்கும் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களுக்கு, சொக்சோவால் நியமிக்கப்பட்ட கிளினிக்குகளில் ஸ்கிரீனிங் சோதனைகள் செய்யப்படலாம் என்றும் அவர் நேற்று ஓர் அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தொற்று நோய்களைத் தடுப்பது, கட்டுப்படுத்துதல் (கொரோனா வைரஸ் நோய்க்கான கட்டணம் 2019 (கோவிட் -19) கண்டறிதல் சோதனை) விதிமுறைகள் 2020 எதிர்காலத்தில் அமல்படுத்தப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் எந்தவொரு முதலாளியும் உத்தரவுக்கு இணங்கத் தவறினால் பொருத்தமான நடவடிக்கைக்கு உட்படுத்தப்படலாம் என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here