மகனுடன் மலேசியாவில் தங்க தாய் முயற்சி

கோலாலம்பூர்: ஒரு பெண் தனது மகனுடன் இருக்க  தனது மறைந்த கணவரின் குடும்பத்தினரை தனது விசாவிற்கு உதவிடுமாறு  கேட்டுக்கொள்கிறார்.

இந்தோனேசியாவைச் சேர்ந்த 45 வயதான நடால் மேரி, கடந்த 10 ஆண்டுகளுக்கு முன்னர் டார் கிம் கியோங்கை திருமணம் செய்து கொண்டார். தங்களது 12 வயது மகனை இந்த ஆண்டு மார்ச் 31 ஆம் தேதி வரை பிரச்சினைகள் இல்லாமல் வளர்த்ததாக அவர் கூறினார்.

இருப்பினும், அவரது விசா காலாவதியானது, மேலும் அவரது தற்போதைய ஆதரவாளராக தனது மறைந்த கணவரின் சகோதரரை நம்ப வேண்டும். எம்.சி.ஏ பொது சேவைகள் மற்றும் புகார்கள் துறைத் தலைவர் டத்துக் செரி மைக்கேல் சோங் கூறுகையில், கடைசி நிமிட இதயம் மாறும் வரை அனைத்தும் நன்றாகவே இருந்தது.

அக்டோபரில் நான் அவருடன் பேசியபோது அவர் தனது ஆதரவாளராக இருப்பார் என்று அந்த நபர் அவளுக்கு உறுதியளித்தார். ஆனால் இப்போது, ​​அவரது சலுகை திரும்பப் பெறப்பட்டது. நடாலின் மகன் மலேசியன், அவன் தன் தாயுடன் இருக்க விரும்புகிறான்.

செவ்வாயன்று விஸ்மா எம்.சி.ஏவில் செய்தியாளர் சந்திப்பில் சோங் கூறினார்: “குடும்பத்தில் அவரது மைத்துனர் மட்டுமே அவரது ஆதரவாளராக இருக்க வேண்டும். நடால் போன்ற வழக்குகளுக்கு நீண்ட விசா நீட்டிப்புகளை வழங்குமாறு குடிவரவுத் துறையிடம் சோங் கேட்டார்.

போரினால் பாதிக்கப்பட்ட நாடுகளைச் சேர்ந்தவர்களுக்கு அவர்கள் விசாக்களை வழங்க முடியும், ஆனால் அவளைப் போன்றவர்களுக்கு நீட்டிப்புக்கு ஒரு வருடம் மட்டுமே வழங்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

நடால் தனது மறைந்த கணவரின் குடும்பத்தினருடனான உறவு நல்லுறவைக் கொண்டிருந்தாலும் அவர்கள் அவளுக்கு ஆதரவாளராக இருக்க விரும்பவில்லை என்று கூறப்பட்டதாகவும் அவர்கள் “அவளை கவனித்துக் கொள்ள வேண்டும்” என்றும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here