வாகன மோதல் – ஒருவர் மரணம்; 6 பேர் காயம்

போர்ட்டிக்சன்: கம்போங் பத்து 7 சுங்கை செண்டாயன் சந்திப்புக்கு அருகே KM13.8 ஜாலான் சிரம்பான்-போர்ட்டிக்சன் என்ற இடத்தில் கார் மற்றும் பல்நோக்கு வாகனம் (எம்.பி.வி) மோதியதில் ஒருவர் கொல்லப்பட்டார் மற்றும் ஆறு இளைஞர்கள் காயமடைந்தனர்.

இரவு 10.40 மணியளவில் ஏற்பட்ட இந்த விபத்தில், காரின் சக்கரத்தில் சிக்கிய ஃபூன் ஸ்வீ லாங் (41) கொல்லப்பட்டதாக போர்ட்டிக்சன் துணை போலீஸ் தலைவர் துணை முஹமது முஸ்தபா ஹுசின் தெரிவித்தார். அவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

ஆறு இளைஞர்களில் நான்கு பேர், அவர்கள் அனைவரும் 19 வயதுடையவர்கள், தலையில் பலத்த காயம் அடைந்தனர். மற்ற இருவரின் காலில் லேசான காயம் ஏற்பட்டுள்ளது.

ஃபூன் சிரம்பானை சேர்ந்தவர் மற்றும் போர்ட் டிக்சன் நோக்கிச் சென்றார். அவர் சக்கரத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து, வரும் வாகனத்தின் பாதையில் சென்று டொயோட்டா அன்சரில் மோதியதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 26) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பிரேத பரிசோதனைக்காக ஃபூனின் உடல் போர்ட்டிக்சன் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாக அவர் கூறினார். பதின்வயதினர்  குனோங் டத்தோ மலை ஏற ரெம்பாவிற்கு சென்று கொண்டிருந்தனர். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here