பிடிபிடிஎன் கடனை திருப்பி செலுத்த 3 மாத கால அவகாசம் நீட்டிப்பு

பெட்டாலிங் ஜெயா: தேசிய உயர்கல்வி நிதிக் கூட்டுத்தாபன (பி.டி.பி.டி.என்) கடன்களுக்கான திருப்பிச் செலுத்துதலை இன்னும் மூன்று மாதங்களுக்கு ஒத்திவைக்கும்.

உயர்கல்வி அமைச்சர் டத்தோ  டாக்டர் நோரெய்னி அகமது, தகுதிவாய்ந்த கடன் வாங்குபவர்களுக்கு மார்ச் 31 வரை நீட்டிக்கப்பட்ட ஒத்திவைப்பு இருக்கும் என்றார்.

வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 1) ஒரு அறிக்கையில், ஒத்திவைப்புக்கு தகுதி பெற்ற கடன் வாங்கியவர்கள் ஜனவரி 5 ஆம் தேதி விண்ணப்பிக்கத் தொடங்கலாம் என்று நோரைனி கூறினார்.

பி.டி.பி.டி.என் கடன் வாங்குபவர்கள் கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் இன்னமும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர் என்பதையும், இன்னும் கடன்களை திருப்பிச் செலுத்த முடியாது என்பதையும் அரசாங்கம் உணர்ந்ததால் இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்ட கடன் வாங்கியவர்கள் ஜனவரி 5 முதல் மார்ச் 31 வரை பி.டி.பி.டி.என் இணையதளத்தில் ஒத்திவைப்புக்கு விண்ணப்பிக்கலாம். விண்ணப்பம் அங்கீகரிக்கப்பட்ட மாதத்திலிருந்து ஒத்திவைப்பு காலம் தொடங்கும் என்று நோரைனி கூறினார்.

இதற்கு முன்னர், பி.டி.பி.டி.என் கடன் வாங்குபவர்களின் கடன்களை அரசாங்கம் கடந்த ஆண்டு மார்ச் 19 முதல் டிசம்பர் 31 வரை ஒத்திவைத்தது. மேலும் தகவலுக்கு, திங்கள் முதல் வெள்ளி வரை செயல்படும் 03-2193 3000 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here